FLASH....

SSLC പരീക്ഷക്കായി സമ്പൂര്‍ണ്ണ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള അവസാന തീയതി 21 വരെ ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചു. SSLC പരീക്ഷാ ഫീസ് പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ പിഴ കൂടാതെ ട്രഷറികളില്‍ അടക്കുന്നതിനുള്ള അവസാന തീയതി നവംബര്‍ 30 വരെയും പിഴയോട് കൂടി ഫീസും കാര്‍ഡിന്റെ വിലയും അടക്കുന്നതിനുള്ള അവസാനതീയതി ഡിസംബര്‍ 9 വരെ ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

Work Experience Result


Work Experience Fair (On the Spot)   Category :LP
  216 -  Agarbathi Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2272 L01B4  SREENANDA A R 4  I. I. A. L. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) A 265
1938 L01A7  ANANDU A 3  Govt. H S Kalichanadukkam ( Hosdurg ) A 251
2631 L01B3  SNEHA V 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 235
1482 L01A9  POOJA 3  A. L. P. S. Bekal ( Bekal ) A 235
1481 L01A8  ABHINAV SASI K 4  G. L. P. S. Chalingal ( Bekal ) A 232
1060 L01A1  AHAMMED ABRAR 4  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 224
1939 L01B1  AKASH MADHAV.M 4  G. U. P. S. Parakalai ( Hosdurg ) A 216
683 L01A5  BABITHA K. 4  A. S. B. S. Ichlampady ( Kumbla ) A 214
2273 L01B5  RAMANAND V 3  G. U. P. S. Padikkeel ( Cheruvathur ) A 212
682 L01A4  AYASHATH SHAFEEDA 4  F. A. L. P. S. Narampady ( Kumbla ) A 210
266 L01A3  DHANVI.S SHETTY 3  S. R. A. U. P. S. Kubanoor ( Manjeswar ) A 210
265 L01A2  SUCHIBH SHETTY 3  D. B. A. U. P. S. Kayyar ( Manjeswar ) B 201
1061 L01A6  SHOBITH ALVA 4  D. I. E. T. Mayippady ( Kasaragod ) B 180
  217 -  Bamboo Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2519 L02B1  MUHAMMED RAMEEZ K.P. 4  Nirmalagiri L. P. S. Vellarikkundu ( Chittarikal ) A 245
344 L02A1  MOHAMMAD ZAHID 3  V. A. L. P. S. Pavoor ( Manjeswar ) A 230
1390 L02A7  PRASHANTHKUMAR.P 4  G. U. P. S. Agasarahole ( Bekal ) A 210
1389 L02A6  MANEESH P 4  A. L. P. S. Bekal ( Bekal ) B 185
2133 L02B3  SABHIJITH.K.C 4  A. U. P. S. Podavoor ( Cheruvathur ) B 180
654 L02A3  PRAMEELA 4  F. A. L. P. S. Narampady ( Kumbla ) C 165
345 L02A2  SRUJAN RAJ 4  St. Joseph`s A. U. P. S. Kaliyoor ( Manjeswar ) C 165
1004 L02A4  AKHIL G 4  G. L. P. S. Athurkuzhi ( Kasaragod ) C 160
1916 L02A9  MUHAMMED SEMEER.N.P 4  A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) C 155
1915 L02A8  AMAR.K.V 4  G. L. P. S. Keekankot ( Hosdurg ) C 150
1005 L02A5  DIRINA SOUPARNIKA 4  G. U. P. S. Thekkil Paramba ( Kasaragod ) C 150
  218 -  Beads Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2218 L03B4  MIYAZA.M 4  A. L. P. S. Thankayam ( Cheruvathur ) A 265
321 L03A1  FATHIMATH MUZAINA 4  A. L. P. S. Ichilangod Islamiya ( Manjeswar ) A 245
689 L03A4  FATHIMA SHAMNA KA 4  J. A. S. B. S. Manya ( Kumbla ) A 230
688 L03A3  ASHIKA 3  S. G. A. L. P. S. Bengapadavu ( Kumbla ) A 213
322 L03A2  SHRAVYA.B 3  B. P. P. A. L. P. S. Permude ( Manjeswar ) A 212
2671 L03B2  ANUSREE V.B. 4  A. L. P. S. Parakkadavu ( Chittarikal ) A 212
2672 L03B3  JESNA BENNY 4  Nirmalagiri L. P. S. Vellarikkundu ( Chittarikal ) A 210
2219 L03B5  FAHIDA V 4  G. U. P. S. Padne ( Cheruvathur ) B 195
1741 L03B1  SNIGDHA V V . 4  A. L. P. S. Moolappally ( Hosdurg ) B 188
1480 L03A8  ANUSHA.A 4  Noorul Huda E M L. P. S. Kottikulam ( Bekal ) C 177
1083 L03A6  SREYA R 4  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod ) C 170
1479 L03A7  LAKSHYA RAVEENDRAN 4  G. H. S. Pakkam ( Bekal ) C 165
1740 L03A9  NANDANA R JAYESH 4  G. L. P. S. Perole ( Hosdurg )
145
  219 -  Book Binding
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1452 L04A9  NABEESATHUL MUBEENA 4  G. U. P. S. Kottikulam ( Bekal ) A 248
974 L04A6  KRISHNENDU 4  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 237
973 L04A5  MUHAMMED SHARAFUDDHEEN
SULTHAN
4  G. L. P. S. Kalanad Old ( Kasaragod ) A 221
618 L04A3  AMRUTHA K 4  A. L. P. S. Paniye ( Kumbla ) A 221
2591 L04B3  AUGUSTIN TOM 2  G. U. P. S. Kannivayal ( Chittarikal ) A 211
2590 L04A7  ALPHONSA ANSLAM 4  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) A 211
198 L04A2  MOHAMMED MUNAZ 4  G. U. P. S. Kadambar ( Manjeswar ) A 210
197 L04A1  GITHESH 4  S. P. A. L. P. S. Bayar ( Manjeswar ) A 210
1816 L04B1  MUHAMMED SHAMIL 3  G. L. P. S. Punjavi ( Hosdurg ) B 196
2216 L04B4  ALOK K V 3  G. U. P. S. Padikkeel ( Cheruvathur ) C 175
1817 L04B2  ABJINAND DAS 4  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) C 153
  220 -  Coconut Shell Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2588 L05B3  ADITHYAN T 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 260
2141 L05B4  ACHUKRISHNA 4  G. L. P. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 243
1891 L05B1  VISHNU SUDEESH 4  G. L. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) A 233
1137 L05A6  AJITH 3  G. L. P. S. Theruvath ( Kasaragod ) A 233
352 L05A3  SANTHOSH 4  St. Joseph`s A. U. P. S. Kaliyoor ( Manjeswar ) A 230
1415 L05A8  ABHISHEK 4  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 221
596 L05A4  THADBHAV M A 3  S. N. A. L. P. S. Perla ( Kumbla ) A 220
2142 L05B5  ADARSH.K 4  A. U. P. S. Podavoor ( Cheruvathur ) A 219
1414 L05A7  VISHNU B 4  G. U. P. S. Bare ( Bekal ) A 218
1136 L05A5  SALAMAN PARIS.M.A 4  G. J. B. S. Madhur ( Kasaragod ) A 217
1890 L05A9  ANANDHU.K 3  G. L. P. S. Keekankot ( Hosdurg ) B 200
595 L05A1  SHARANYA T S 4  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) B 192
2587 L05B2  BAVITH V 3  G. L. P. S. Periyanganam ( Chittarikal ) B 190
351 L05A2  MOHAMMED SHAMMAS.M 4  B. P. P. A. L. P. S. Permude ( Manjeswar ) B 187
  221 -  Coir Door Mats
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1757 L06B1  NEETHU KC 3  G. L. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) A 255
320 L06A2  ADITHYA K 3  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) A 241
1134 L06A5  MOHAMMED BILAL 4  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) A 225
661 L06A3  THANUSHREE 4  G. W. L. P. S. Kumbla ( Kumbla ) A 225
1384 L06A7  AHALYA.M 4  G. L. P. S. Muchilot ( Bekal ) A 224
319 L06A1  LAVANYA 3  G. L. P. S. Pathur ( Manjeswar ) A 211
1756 L06A9  AYISHA N 3  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath ( Hosdurg ) A 211
2698 L06B2  ABHI KRISHNAN V 4  G. L. P. S. Chennadukkom ( Chittarikal ) A 210
1135 L06A6  NIREEKSHA H. 4  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) B 201
2341 L06B4  SARANG T P 4  A. L. P. S. Padnekadappuram
Valiyaparamba ( Cheruvathur )
B 201
662 L06A4  RANJITH .M. 4  F. A. L. P. S. Narampady ( Kumbla ) B 199
2699 L06B3  ARJUN MOHAN 4  A. L. P. S. Parakkadavu ( Chittarikal ) B 194
1385 L06A8  ALFIYA BANU 4  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) B 180
  222 -  Electrical Wiring
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2600 L07B1  VAISHNAV A.V. 3  A. L. P. S. Parakkadavu ( Chittarikal ) A 263
2294 L07B3  VISMAYA VINOD C V 4  A. L. P. S. Padnekadappuram
Valiyaparamba ( Cheruvathur )
A 260
288 L07A2  ANVITH SHETTY 4  D. B. A. U. P. S. Kayyar ( Manjeswar ) A 250
1030 L07A5  MOHAMMED SALIH.A.N 4  G. L. P. S. Anangoor ( Kasaragod ) A 244
615 L07A4  MOHAMMED RAIZAN 4  H. F. A. S. B. S. Kumbla ( Kumbla ) A 243
2295 L07B4  ISHAM .UPT 4  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 242
2601 L07B2  KARTHIK.V 2  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) A 240
614 L07A3  SWASTHIK B 4  S. G. A. L. P. S. Bengapadavu ( Kumbla ) A 240
1779 L07A9  ABEL THOMAS 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram ( Hosdurg ) A 232
1403 L07A7  SREEHARI.P.V 4  G. U. P. S. Koottakani ( Bekal ) A 230
1031 L07A6  ABOOBACKER SINAN.B 4  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) A 220
287 L07A1  PRAJWAL PAUL CUTINHA 4  A. L. P. S. Vorkadi Kapiri ( Manjeswar ) A 215
  223 -  Embroidery
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1108 L08A5  DRISHYA M 4  St. Mary`s. A. L. P. S. Marypuram ( Kasaragod ) A 263
1536 L08A7  NIVEDYA ANIL 4  G. L. P. S. Muchilot ( Bekal ) A 254
2540 L08B2  RANI MARIYA JOSEPH 3  St. Johns L. P. S. Palavayal ( Chittarikal ) A 246
695 L08A4  FATHIMA MIRZA 4  A. U. P. S. Pallathadka ( Kumbla ) A 241
299 L08A1  KAJAL KUMARI 4  G. L. P. S. Vamanjoor ( Manjeswar ) A 231
2222 L08B4  AMEERA SHIRIN 4  A. L. P. S. Thankayam ( Cheruvathur ) A 230
694 L08A3  DIVYAVANI CRASTA A 4  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) A 221
1537 L08A8  SINCHANA M 4  G. L. P. S. Panayal ( Bekal ) A 210
1752 L08A9  RESMI M P 4  G. L. P. S. Peruthady ( Hosdurg ) B 201
1109 L08A6  SAFIYA M.M 4  G. U. P. S. Chembarika ( Kasaragod ) B 188
1753 L08B1  SAFNA KUNHABDULLA 4  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram ( Hosdurg ) B 184
2223 L08B5  HARSHA.KK 4  A. U. P. S. Olat ( Cheruvathur ) C 161
  224 -  Fabric Painting
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2563 L09B3  ROSE MARY ALOCIOUS 4  Nirmalagiri L. P. S. Vellarikkundu ( Chittarikal ) A 271
1029 L09A6  RISHIDEV .T V 4  G. U. P. S. Kolathur II ( Kasaragod ) A 254
2562 L09B2  SANITA ANN THOMAS 3  St. Johns L. P. S. Palavayal ( Chittarikal ) A 243
1781 L09B1  JEEVARAJ RAM 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg ( Hosdurg ) A 230
1028 L09A1  BHAVUSHA BHUVESH 3  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) A 218
1422 L09A8  AKASH P 4  A. L. P. S. Bekal Islamia ( Bekal ) A 216
1421 L09A7  SREENIDHI PS 3  G. L. P. S. Udma ( Bekal ) A 213
2304 L09B4  ABHINAND B 4  G. L. P. S. Maithani ( Cheruvathur ) A 211
732 L09A5  ANWITHA A RAI 4  S. N. A. L. P. S. Perla ( Kumbla ) B 197
253 L09A3  MUBASSIR 4  S. S. A. L. P. S. Mudoor Thoke ( Manjeswar ) B 194
2305 L09B5  ARYAN T RATHEESH 4  A. L. P. S. Northtrikarpur ( Cheruvathur ) B 191
1780 L09A9  SREENITHA C 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath ( Hosdurg ) B 188
731 L09A4  CHAIYHANYA K 3  S. G. A. L. P. S. Bengapadavu ( Kumbla ) B 183
  225 -  Fabric Printing Using Vegetables
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1860 L10A8  ASWIN A 4  G. H. S. Ambalathara ( Hosdurg ) A 269
1062 L10A5  SWATHIKA B 4  St. Mary`s. A. L. P. S. Marypuram ( Kasaragod ) A 253
1859 L10A7  ARYANANDA K 4  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 244
2200 L10B5  NIVEDYA JAYAN . 4  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 237
240 L10A1  SEETHA LAXMI 4  S. A. T. L. P. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) A 227
2538 L10B2  AMBILI ASHOK KUMAR 4  G. L. P. S. Chennadukkom ( Chittarikal ) A 220
2199 L10B4  MUHAMMED.K.P 3  A. L. P. S. Thankayam ( Cheruvathur ) A 216
2539 L10B3  MARINA TOJO 3  St. Johns L. P. S. Palavayal ( Chittarikal ) A 216
1063 L10A6  RAJESWARI 4  G. F. U. P. S. Kizhur ( Kasaragod ) A 213
241 L10A2  MARIYAM FAIMA 3  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) A 212
1467 L10A9  ANKITHA K 4  G. L. P. S. Panayal ( Bekal ) B 191
746 L10A4  VAISHALI C H 4  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) B 186
745 L10A3  SUMITH M 4  A. L. P. S. Paniye ( Kumbla ) B 185
1468 L10B1  ABHINAV NAMBIAR N 2  G. U. P. S. Bare ( Bekal ) B 185
  226 -  Metal Engraving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1429 L11A8  NIKHIL K 4  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 261
2145 L11B5  YADURAJ K V 3  G. U. P. S. Muzhakkoth ( Cheruvathur ) A 240
2648 L11B3  ABHINAND P. 4  A. L. P. S. Parakkadavu ( Chittarikal ) A 238
1858 L11B2  MEERA MOHANAN 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram ( Hosdurg ) A 226
1430 L11A9  ARJUN.K 3  G. U. P. S. Veleswaram ( Bekal ) A 210
2649 L11B4  ALEN SHINTO 4  St. Thomas L. P. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 195
1857 L11B1  ASUTHOSH RAVI 3  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath ( Hosdurg ) C 160
317 L11A2  MOHAN KUMAR.A 4  B. P. P. A. L. P. S. Permude ( Manjeswar )
145
1183 L11A1  MANUEL LENVIN D' SOOZA 4  G. H. S. S. Edneer ( Kasaragod )
138
1184 L11A6  NISHANTH U K 4  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod )
138
730 L11A5  NISHMITHA 3  G. S. B. S. Soorambail ( Kumbla )
130
2140 L11A7  SOORYANARAYANAN.K 4  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur )
123
  227 -  Clay Modelling
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
280 L12A2  THUSHAR 4  G. L. P. S. Kanwathirtha ( Manjeswar ) A 284
1893 L12A8  VISHNU M K 4  G. H. S. S. Balanthode ( Hosdurg ) A 272
281 L12A3  PAKRUDDIN NAZEEM 4  S. A. T. L. P. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) A 256
591 L12A1  VAISHNAV M SURESH 3  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) A 241
2525 L12B2  SARANG R S 4  Vimala A. L. P. S. Beemanady ( Chittarikal ) A 226
1892 L12A7  ANANDAKRISHNAN K 1  G. H. S. S. Balla East ( Hosdurg ) A 225
1397 L12A9  PRANAV P MOHAN 4  G. U. P. S. Karichery ( Bekal ) A 224
592 L12A4  CHINTHAN KUMAR 4  H. F. A. S. B. S. Kumbla ( Kumbla ) B 197
1398 L12B1  ADITHYAN.N.V 4  G. U. P. S. Veleswaram ( Bekal ) B 196
1100 L12A5  THRISHA.V.A. 4  G. J. B. S. Madhur ( Kasaragod ) B 195
2268 L12B4  VISHNU M 4  G. U. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) B 194
2269 L12B5  NIGHIL T S 4  A. U. P. S. Kaithakkad ( Cheruvathur ) B 193
1101 L12A6  SIVANAND.K 4  A. U. P. S. Kuttikkol ( Kasaragod ) B 192
2526 L12B3  ANURAG.P 3  A. L. P. S. Keezhmala ( Chittarikal ) B 187
  228 -  Net Making (Badminton/Volley Ball)
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1069 L13A6  VIGHNESHWAR MURALI P.U. 4  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 250
728 L13A4  RAKSHITH RAI 4  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) A 238
339 L13A2  ASIYAMMATH MURSHIDA 4  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) A 227
338 L13A1  PRASHANTH 4  G. L. P. S. Pathur ( Manjeswar ) A 227
2514 L13B2  SAJINA K 4  G. L. P. S. Chennadukkom ( Chittarikal ) A 210
1953 L13B1  ADARSH JOSE 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram ( Hosdurg ) B 202
1952 L13A9  SREEHARI.N 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg ( Hosdurg ) B 197
2307 L13B5  MANASA S 4  G. U. P. S. Padne ( Cheruvathur ) B 195
1500 L13A8  JISHNU B 4  G. F. U. P. S. Kottikulam ( Bekal ) B 188
1068 L13A5  DEVANANDA.B.NAIR 3  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) B 187
2515 L13B3  JINESH.P 4  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) B 182
1499 L13A7  VISHNULAL VIJAYAN P 4  Ambika A. L. P. S. Udma ( Bekal ) C 177
2306 L13B4  VAISHNAV K P 4  A. L. P. S. Kunnachery ( Cheruvathur ) C 171
727 L13A3  MOHAMMED AHAMMED 4  G. W. L. P. S. Kumbla ( Kumbla ) C 170
  229 -  Paper Craft
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1182 L14A6  ARCHANA THOMAS 3  G. U. P. S. Nullippady ( Kasaragod ) A 270
1409 L14A9  FATHIMATH FAHIMA 4  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 255
2279 L14B5  AKSHATH.A 4  A. L. P. S. Edayilekkad ( Cheruvathur ) A 240
1800 L14A7  ADARSH RAJENDRAN 3  Govt. H S Kalichanadukkam ( Hosdurg ) A 225
2598 L14B2  RAVEENA P R 4  G. L. P. S. Chennadukkom ( Chittarikal ) A 220
2278 L14B4  MEERA KALLATH 4  G. L. P. S. Maithani ( Cheruvathur ) A 215
1181 L14A5  DIVYA B 4  K. A. L. P. S. Kotoor ( Kasaragod ) A 210
631 L14A4  RAKSHA 2  G. S. B. S. Soorambail ( Kumbla ) A 210
630 L14A3  NIKSHA V N 3  S. A. B. M. P. U. P. S. Vidyagiri ( Kumbla ) A 210
296 L14A2  FATHIMATH SHAIMA 3  G. W. L. P. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) A 210
1801 L14B1  HIMA.V 4  G. U. P. S. Parakalai ( Hosdurg ) B 190
  230 -  Thread Pattern
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2574 L15B3  HARICHANDANA E V 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 268
1147 L15A6  BAVANA A. 4  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 254
2201 L15B4  MUHAMMED SHAHEEM M T P 4  I. I. A. L. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) A 235
764 L15A3  ISHWAN LLOYD D'SOUZA 4  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) A 235
1929 L15B1  SUDHIN.K 4  G. U. P. S. Parakalai ( Hosdurg ) A 222
2573 L15B2  NIVED T R 4  G. U. P. S. Kannivayal ( Chittarikal ) A 222
2202 L15B5  MIZHAB.M.K 4  A. L. P. S. Thankayam ( Cheruvathur ) A 219
1146 L15A5  MOHAMMED ZAHID 4  G. L. P. S. Chathankai ( Kasaragod ) A 214
765 L15A4  ABHIJNA K 4  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) A 214
1928 L15A9  SIVANAND JANARDHANAN 4  G. U. P. S. Kanhirapoyil ( Hosdurg ) A 209
1463 L15A7  SHRAVAN 4  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 209
1464 L15A8  SAJITH S 4  G. F. U. P. S. Kottikulam ( Bekal ) B 200
361 L15A2  FATHIMATH RAMZEENA 4  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) B 188
  231 -  Palm Leaves Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1842 L16B1  SREE NANDA O V 4  G. L. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) A 270
2179 L16B4  ADITHYAN T 4  G. L. P. S. Maithani ( Cheruvathur ) A 255
1019 L16A6  PRAJINA. P.V 3  G. L. P. S. Anangoor ( Kasaragod ) A 230
258 L16A4  AYISHATH RIFHAZA 4  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) A 230
257 L16A3  HARSHITHA 4  G. L. P. S Kuloor ( Manjeswar ) A 230
1018 L16A2  SHIVANYASREE. K 4  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) B 195
1841 L16A9  AKASH K 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath ( Hosdurg ) B 195
1373 L16A8  SANUSHA V 4  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) B 180
1372 L16A7  SNEHA K 4  G. L. P. S. Panayal ( Bekal ) C 170
2180 L16B5  ANUSREE P 3  G. L. P. S. Valvakad ( Cheruvathur ) C 170
604 L16A5  NITHISH KUMAR 4  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) C 165
2690 L16B2  ALNA P.S. 4  A. L. P. S. Parakkadavu ( Chittarikal ) C 160
603 L16A1  AISHWARYA T 4  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) C 155
  232 -  Card & Straw Board Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2537 L17B3  THRISHA K V 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 253
2163 L17B4  JASEER A P 4  G. L. P. S. Valvakad ( Cheruvathur ) A 240
994 L17A5  AKSHAY R. 4  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 223
2164 L17B5  DILFIVINOD V 4  G. U. P. S. Padikkeel ( Cheruvathur ) A 223
638 L17A3  ABHISHEK B 4  A. L. P. S. Paniye ( Kumbla ) B 195
639 L17A4  AMAL SONY 4  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) B 185
1937 L17B1  HABIF SHAHLAN P 3  G. L. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) B 185
995 L17A6  VINOLA D'SOUZA 4  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod ) B 180
1936 L17A9  SAYOOJ.N.V 4  G. L. P. S. Keekankot ( Hosdurg ) C 175
1446 L17A8  MUHAMMED SAAD 4  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) C 167
1445 L17A7  VIGNESH S 3  G. F. L. P. S. Bekal ( Bekal ) C 165
233 L17A1  YASHWITH ALVA 3  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) C 165
  233 -  Waste Materials Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1089 L18A6  S.NAGARAJA 4  G. L. P. S. Anangoor ( Kasaragod ) A 277
2670 L18B3  HARINANDANA E V 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 260
1088 L18A5  YADUNANDAN K 4  K. A. L. P. S. Kotoor ( Kasaragod ) A 240
2289 L18B5  MALAVIKA S KUMAR 4  A. U. P. S. Udinur Central ( Cheruvathur ) A 222
1503 L18A9  KAJAL 3  A. L. P. S. Bekal ( Bekal ) A 216
2288 L18B4  ASHIK V 4  G. W. L. P. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 216
2669 L18B2  CHRISTEENA ROY 4  A. L. P. S. Parakkadavu ( Chittarikal ) A 216
636 L18A1  DHARANI S 3  SHREE BHARATHI VIDYAPEETA, BADIADKA ( Kumbla ) A 212
1825 L18A7  AVANI K 4  L F Girls H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 211
1826 L18B1  DIYA JAISE 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram ( Hosdurg ) A 210
637 L18A4  UDAYAKUMARI 4  S. G. A. L. P. S. Bengapadavu ( Kumbla ) A 210
1502 L18A8  SAFIYATH THASKIYA 3  G.V. H.S. S. Kuniya ( Bekal ) B 208
  234 -  Puppetry
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
981 L19A6  ANUSHA.T 4  A. U. P. S. Kuttikkol ( Kasaragod ) A 235
2561 L19B3  SWARASREE BABU 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 225
980 L19A5  NANDANA.E 4  G. L. P. S. Chathankai ( Kasaragod ) A 215
1354 L19A7  FIDHA C H 4  Crescent E M L. P. S. Ajanur ( Bekal ) A 212
2198 L19B5  ASWIN .M 3  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 211
199 L19A1  HARSHINI.S 4  B. P. P. A. L. P. S. Permude ( Manjeswar ) A 211
1897 L19A9  SANDRA P 4  G. L. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) A 210
2197 L19B4  SUDEV K V 3  G. W. L. P. S. Pilicode ( Cheruvathur ) B 201
1898 L19B1  MUHAMMED RAZIK.K.M 3  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram ( Hosdurg )
B 201
775 L19A4  DEEKSHITHA .S 4  F. A. L. P. S. Narampady ( Kumbla ) B 196
1355 L19A8  AISHWARYA K 4  G. U. P. S. Bare ( Bekal ) B 192
774 L19A3  NIMISHA U 4  G. W. L. P. S. Bela ( Kumbla ) B 187
  235 -  Sheet Metal Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
763 L20A3  ABDUL FARSIN MI 3  G. W. L. P. S. Bela ( Kumbla ) A 255
1039 L20A5  SHAMIL MOHAMMED 3  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 239
2239 L20B2  ASWIN. P.V 4  G. U. P. S. Kooliyad ( Cheruvathur ) A 223
2238 L20A6  SUJINLAL.K 4  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur )
135
354 L20A1  MOHAMMED FAIZ 4  B. P. P. A. L. P. S. Permude ( Manjeswar )
132
2571 L20A9  IBIN SHAIJU 3  A. L. P. S. Parakkadavu ( Chittarikal )
131
1748 L20A8  ASWANTH SOMAN 4  G. U. P. S. Arayi ( Hosdurg )
129
1358 L20A7  MUHAMMED MUKTHAR C 4  A. L. P. S. Bekal Islamia ( Bekal )
123
1038 L20A4  KRITHIKA. A 4  G. L. P. S. Anangoor ( Kasaragod )
119
  236 -  Stuffed Toys
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2662 L21B3  ALKA DEVAN B 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 270
1051 L21A6  FATHIMA B A 4  A. U. A.U.P. S. Nellikunnu ( Kasaragod ) A 255
581 L21A3  ANUSHA .M 3  F. A. L. P. S. Narampady ( Kumbla ) A 240
1819 L21B1  PRAPHULRAJ R 4  G. L. P. S. Peruthady ( Hosdurg ) A 240
215 L21A1  AYISHATH NAZRIN 4  St. Joseph`s A. U. P. S. Kaliyoor ( Manjeswar ) A 240
2661 L21B2  SILPA P V 4  G. L. P. S. Chennadukkom ( Chittarikal ) A 234
1377 L21A8  FATHIMATH FAHIMA 4  H. I. A. U. P. S. Chithari ( Bekal ) A 216
2319 L21B5  NIVEDYA T K 4  A. L. P. S. Padnekadappuram
Valiyaparamba ( Cheruvathur )
A 213
1818 L21A9  ARYANANDA K 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath ( Hosdurg ) A 210
1376 L21A7  KRITHIKA RAVIKUMAR 3  A. L. P. S. Bekal ( Bekal ) A 210
582 L21A4  NANDANA K 4  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) B 203
2318 L21B4  MUHAMMED ADIL N A V 4  A. L. P. S. Kunnachery ( Cheruvathur ) B 196
1050 L21A5  ZAINABAMINHAJA.M.. 4  G. J. B. S. Madhur ( Kasaragod ) B 195
  237 -  Umbrella Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2176 L22B5  SREYA . MT 4  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 245
1920 L22B1  JOFIN SALU 4  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu ( Hosdurg ) A 230
739 L22A3  VAISHNAV V V 4  S. G. A. L. P. S. Bengapadavu ( Kumbla ) A 219
2640 L22B2  MAHITHA MANOJ 4  G. L. P. S. Chennadukkom ( Chittarikal ) A 213
1559 L22A7  SAMSHEER.P.P 4  G. U. P. S. Agasarahole ( Bekal ) B 198
1560 L22A8  NIVED.K 3  G. U. P. S. Ayambara ( Bekal ) B 197
1919 L22A9  VIMALRAJ M 4  G. L. P. S. Peruthady ( Hosdurg ) B 188
2641 L22B3  ALAKANANDA.K.S 3  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) B 186
1011 L22A6  VAISHNAV P P 4  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod ) C 165
330 L22A2  PAVAN RAJ B 4  V. A. U. P. S. Miyapadavu ( Manjeswar )
139
2175 L22B4  SOORYA K K 4  A. L. P. S. Padnekadappuram
Valiyaparamba ( Cheruvathur )

131
  238 -  Wood Carving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1443 L23A7  LAKSHMI PRIYA C 3  G. L. P. S. Chalingal ( Bekal ) A 285
1190 L23A5  AMBUJAKSHAN K 4  G. U. P. S. Thekkil Paramba ( Kasaragod ) A 270
2330 L23B3  SANESHBABU P P 4  G. L. P. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 250
1864 L23A9  VIVEK P V 2  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu ( Hosdurg ) A 240
2678 L23B2  GOKUL RAJ S 3  Holy Family English Medium School
Kadumeni ( Chittarikal )
A 220
749 L23A3  MUHAMMED SHANID BA 3  G. W. L. P. S. Bela ( Kumbla ) A 214
1863 L23A6  NISCHAL CHANDRA 3  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) B 205
1189 L23A4  AKASH R. 4  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) B 201
214 L23A2  PALLAVI 3  S. S. A. U. P. S. Chevar ( Manjeswar ) B 192
2677 L23B1  SREENANDA B R 2  M. G. M. U. P. S. Kottamala ( Chittarikal ) B 180
1444 L23A8  SATHYA KIRAN K 4  A. L. P. S. Bekal Islamia ( Bekal ) B 180
  239 -  Wood Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2597 L24B3  VAISHAK K V 3  M. G. M. U. P. S. Kottamala ( Chittarikal ) A 250
1170 L24A6  KAUSHIK. A 4  G. L. P. S. Anangoor ( Kasaragod ) A 235
663 L24A3  SHARATH M 3  G. W. L. P. S. Bela ( Kumbla ) A 223
2596 L24B2  SREENADH M 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 223
1492 L24A9  DEVADARSH B 3  DEI GRATIA E M SCHOOL PERIYE ( Bekal ) B 203
1169 L24A5  GOWTHAM.A.N. 4  G. J. B. S. Madhur ( Kasaragod ) B 203
273 L24A1  HEMANTH 4  S. P. A. L. P. S. Bayar ( Manjeswar ) B 200
1876 L24A7  HRISHIKESH K 4  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) B 200
1491 L24A8  AJAY.N.V 3  G. L. P. S. Muchilot ( Bekal ) B 190
2331 L24B4  NEERAJ BIJU 2  G. L. P. S. Kayyur ( Cheruvathur ) B 185
  240 -  Writing Chalk Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
759 L25A3  DEVANANDA PV 4  J. A. S. B. S. Manya ( Kumbla ) A 260
2621 L25B1  SACHIN K S 4  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 248
227 L25A1  SHREYA KARKERA 3  G. L. P. S Kuloor ( Manjeswar ) A 235
1079 L25A5  VISHNU B. 4  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 233
2148 L25B2  SAISHNAV SUDHEER T 4  I. I. A. L. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) A 230
1078 L25A4  AHAMMED NAJAD 4  G. W. L. P. S. Shiribagilu ( Kasaragod ) A 218
1501 L25A6  VYSHAK.K 4  G. U. P. S. Koottakani ( Bekal ) A 213
1836 L25A8  MOHAMMED SAFWAN.K 4  A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 195
2149 L25B3  DHYAN K PRAMOD 4  A. U. P. S. Udinur Central ( Cheruvathur ) B 181

Work Experience Fair (On the Spot)   Category :UP
  250 -  Agarbathi Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1930 U01A7  PRANAV 7  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 270
2635 U01B3  ROHITHA P S 7  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 255
2275 U01B5  ISMAIL.M.V 6  A. U. P. S. Udinur Edachakai ( Cheruvathur ) A 240
270 U01A4  SHREYAS KUMAR 7  D. B. A. U. P. S. Kayyar ( Manjeswar ) A 240
681 U01A5  SURAKSHA GK 7  J. A. S. B. S. Manya ( Kumbla ) A 224
680 U01A3  JAYAKRISHNAN E 6  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 221
1053 U01A6  FATHIMATH SHIRIN SHAYMA S
K
7  G. U. P. S. Koliyadukkam ( Kasaragod ) A 218
1052 U01A2  YASIR ARAFATH K M 5  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 216
1487 U01A8  RITHUNAND. A 7  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 214
2634 U01B2  JISHNU.P 7  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) A 210
2274 U01B4  SOURAV C 6  G. U. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) B 195
1488 U01A9  ARUN M 6  M.P. S. G. V. H. S. S. Bellikoth ( Bekal ) B 187
269 U01A1  FATHIMATH RALIYA 6  S. A.T. H. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) B 182
  251 -  Bamboo Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2131 U02A8  MANJUNATH E S 7  Govt. Model Residential School For
Boys, Kasaragod at Nadakkavu ( Cheruvathur )
A 255
369 U02A1  LOKESH K 7  A. U. P. S. Anekal ( Manjeswar ) A 240
1009 U02A6  RAHUL.H 7  A. U. P. S. Kuttikkol ( Kasaragod ) A 225
1925 U02B3  AKSHAY.A 7  A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 220
1553 U02A9  RAHUL CHOUHAN 7  G. U. P. S. Agasarahole ( Bekal ) A 220
2522 U02B4  AROMAL M 5  A. U. P. S. Kunnumkai ( Chittarikal ) B 195
652 U02A3  SANDEEPA P B 7  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) B 195
1924 U02B2  ANUGRAH K T 5  G. U. P. S. Arayi ( Hosdurg ) B 185
653 U02A4  HARICHANDRA B 6  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) B 180
370 U02A2  SAGAR N 6  St. Joseph`s A. U. P. S. Kaliyoor ( Manjeswar ) B 180
1008 U02A5  SANGEETH Y 6  G. U. P. S. Thekkil Paramba ( Kasaragod ) B 180
1554 U02B1  ARJUN P 7  G. U. P. S. Ayambara ( Bekal ) C 175
2132 U02B5  MIDHUN.C 7  A. U. P. S. Podavoor ( Cheruvathur ) C 165
  252 -  Beads Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1742 U03B1  ANASUYARAJAN 7  G. U. P. S. Balla ( Hosdurg ) A 260
332 U03A2  ALEEMATH RAMEEZA 7  A. J. I. A. U. P. S. Uppala ( Manjeswar ) A 245
2224 U03B4  KEERTHANA .PV 7  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 232
1094 U03A5  SHAREEFATH RISHANA 7  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod ) A 220
696 U03A3  SHLOKA B 7  S. D. P. A. U. P. S. Banputhadka ( Kumbla ) A 218
1473 U03A8  FATHIMATH SUNAYYA.T.H 7  G. M. U. P. S. Pallikera ( Bekal ) A 215
2225 U03B5  JAHNVI A M 7  A. U. P. S. Udinur Central ( Cheruvathur ) A 212
2683 U03A7  ANGEL MARIA BIJU 6  St. Johns H. S. Palavayal ( Chittarikal ) B 205
697 U03A4  AISHATH RAISSA M K 7  G. U. P. S. Pallangod ( Kumbla ) B 205
331 U03A1  FATHIMATH MOUSOOFA 7  G. H. U. P. S. Kurchipalla ( Manjeswar ) B 200
2684 U03B3  ALEES K J 6  ST. Josephs U. P. S. Karulladukam ( Chittarikal ) B 190
1743 U03B2  THASLEEMA.N.P 7  A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 190
1474 U03A9  JASNA.A 6  G. U. P. S. Veleswaram ( Bekal ) B 190
  253 -  Book Binding
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1107 U04A6  FATHIMATH SHAHDA P.N. 6  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 255
2585 U04A8  ATHISAYA 5  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) A 240
1455 U04A7  ADITHYAN K 7  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) A 223
2213 U04B5  ABHINAV.A 7  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 223
1106 U04A5  ATHUL NAMBIAR 7  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) A 214
617 U04A4  KRISHNAPRIYA N 7  S. D. P. A. U. P. S. Banputhadka ( Kumbla ) A 214
201 U04A2  ASIAMMA 5  S. A.T. H. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) B 184
616 U04A1  SWAROOPA K 5  S. A. P. H. S. Agalpady ( Kumbla ) B 184
202 U04A3  SHARAN M S 5  A. U. P. S. Kurudapadavu ( Manjeswar ) B 184
2586 U04B3  AJMAL K P 7  A. U. P. S. Kunnumkai ( Chittarikal ) B 180
1456 U04A9  KEERTHI C 5  G. F. U. P. S. Kottikulam ( Bekal ) C 168
1811 U04B2  AMALRAJ 6  G. U. P. S. Parakalai ( Hosdurg ) C 157
1810 U04B1  ABHINAV K T 6  G. U. P. S. Arayi ( Hosdurg ) C 155
  254 -  Coconut shell product
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2129 U05A8  ABHISHEK P J 6  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 265
1417 U05B1  JITHIN VIJAYAN B 7  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 253
1158 U05A5  HRITHUPARNARAJ V V 6  A. U. P. S. Bovikkana ( Kasaragod ) A 243
598 U05A4  JAMSHEER.J.K 7  A. U. P. S. Mulleria ( Kumbla ) A 243
1887 U05B2  ATHUL.K 7  A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 227
1159 U05A6  ABHIJITH.M 6  A. U. P. S. Munnad ( Kasaragod ) A 220
1886 U05A7  YADUNAND A V 5  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 219
2581 U05B3  SANGEETH CHANDRAN V 6  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 219
1416 U05A9  SUMITH.R 5  G. U. P. S. Agasarahole ( Bekal ) A 218
357 U05A2  ARJUN 6  St. Joseph`s A. U. P. S. Kaliyoor ( Manjeswar ) A 214
356 U05A1  CHIDANANDA 7  S. S. A. U. P. S. Chevar ( Manjeswar ) A 213
597 U05A3  YADUKRISHNA K 6  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) B 195
2582 U05B4  ABHILASH P M 7  M. G. M. U. P. S. Kottamala ( Chittarikal ) B 193
2130 U05B5  ALEKH.K 7  A. U. P. S. Alanthatta ( Cheruvathur ) B 187
  255 -  Coir Door Mats
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2346 U06B5  NANDANA VIDYADHARAN 6  A. U. P. S. Udinur Central ( Cheruvathur ) A 255
1382 U06A8  SAGANA K 7  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 241
384 U06A2  FATHIMATH NISHMA 7  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) A 226
2692 U06B3  AKSHAY T 6  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 226
1765 U06B2  ANIRUDH P V 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 216
1024 U06A5  HARSHITHA P. 6  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 212
659 U06A1  NISCHITH K 7  SHREE BHARATHI VIDYAPEETA, BADIADKA ( Kumbla ) A 211
660 U06A4  PRIYANKA 7  G. S. B. S. Soorambail ( Kumbla ) A 211
2345 U06A7  AHAMMED.P.K 7  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur ) A 210
1764 U06B1  SHIVANI.K.V 5  A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 204
1383 U06A9  BIJINA.K 5  G. U. P. S. Pullur ( Bekal ) B 197
  256 -  Electrical Wiring
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1787 U07B1  SOORAJ K 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil ( Hosdurg ) A 255
2290 U07B4  DILJITH. V.V 5  G. U. P. S. Kooliyad ( Cheruvathur ) A 233
777 U07A4  AKSHAY V S 7  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) A 231
2604 U07B2  ALWIN JOSEPH 5  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) A 225
2291 U07B5  NIRANJANA C M 7  G. U. P. S. Padikkeel ( Cheruvathur ) A 223
1035 U07A6  AJMAL.C.A 7  G. U. P. S. Chembarika ( Kasaragod ) A 219
292 U07A3  PRATHAM 5  V. A. U. P. S. Miyapadavu ( Manjeswar ) B 204
1034 U07A5  MOHAMMED AMAAN 5  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) B 196
1402 U07A9  KRIPESH C 7  G. F. U. P. S. Kottikulam ( Bekal ) B 193
1401 U07A8  VISHNU V 6  G. U. P. S. Koottakani ( Bekal ) B 187
291 U07A2  VIVEK K 7  A. U. P. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) B 186
  257 -  Embroidery
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1755 U08B1  NANDANA P V 6  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 263
1544 U08A7  BIBINA. C 7  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 253
1115 U08A6  SNAVA ABRAHAM 6  A. U. P. S. Karivedakam ( Kasaragod ) A 243
2550 U08B2  SREEKUTTY K 5  Al Bukhariya E. M. School Kunnumkai ( Chittarikal ) A 243
698 U08A1  ASHALATHA.B 7  S. N. H. S. Perla ( Kumbla ) A 236
2235 U08B5  THRISHA.U.K. 7  G. U. P. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 229
1114 U08A5  AYSHATH NIDA AMANA 7  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) A 225
1754 U08A8  ANUPRIYA A 7  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 219
2234 U08B4  SANDRA P 5  G. U. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) A 212
2551 U08B3  AGNES BENNY 6  ST. Josephs U. P. S. Karulladukam ( Chittarikal ) A 212
1545 U08A9  FATHIMATH RIDHA 7  G. M. U. P. S. Pallikera ( Bekal ) A 211
699 U08A4  KSHAMA .K 7  B. A. U. P. S. Katukukke ( Kumbla ) B 192
304 U08A3  FATHIMATH MUBASHIRA K 7  S. S. A. U. P. S. Chevar ( Manjeswar ) B 182
303 U08A2  NAZIRA SULTHANA 7  A. U. P. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) C 171
  258 -  Fabric Painting
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1032 U09A2  NITHYA K 7  G. H. S. Bandadka ( Kasaragod ) A 287
1762 U09A9  ADITHYAN P 6  G. U. P. S. Balla ( Hosdurg ) A 273
2557 U09B3  THOMAS JAMES 7  ST. Josephs U. P. S. Karulladukam ( Chittarikal ) A 257
2299 U09B5  PRAVEEN PRASADAN 7  G. U. P. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 249
1763 U09B1  KRISHNADEV M 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 243
1423 U09A7  MADHURIMA. A.S 6  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 232
1033 U09A6  PAVITHRAN K 6  G. U. P. S. Kolathur II ( Kasaragod ) A 224
2556 U09B2  ABHIMANYU.C.K 6  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) A 223
1424 U09A8  NANDANA K 6  G. U. P. S. Karichery ( Bekal ) A 216
720 U09A5  JAYAPRAKASH T. 7  A. S. B. S. Ichlampady ( Kumbla ) B 196
719 U09A3  DEEPASHREE.K 6  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) B 184
255 U09A1  VEDASHREE.B 7  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) C 163
256 U09A4  SHRAVAN M S 5  A. U. P. S. Kurudapadavu ( Manjeswar ) C 158
  259 -  Fabric Printing Using Vegetables
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2167 U10B4  AROMA .R .MOHAN 5  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 247
1461 U10A7  ASWINRAJ. A 7  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 236
242 U10A1  HIZANA MOHAMMED 7  G.H.S.S. Bekur ( Manjeswar ) A 223
1843 U10A8  ABHINAND K 7  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 218
1067 U10A6  JNANAM. N 6  Jama -Ath U. P. School Chemnad ( Kasaragod ) A 217
1462 U10A9  ARJUN PRADEEP 6  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 216
2168 U10B5  ARUNIMA.MP 6  A. U. P. S. Udinur Edachakai ( Cheruvathur ) A 216
762 U10A4  SANIA DSOUZA 7  H. F. A. S. B. S. Kumbla ( Kumbla ) A 213
1066 U10A5  GOPIKA K SHIVAN 7  A. U. P. S. Bovikkana ( Kasaragod ) A 212
761 U10A3  MANJUSHA V.M. 7  A. S. B. S. Ichlampady ( Kumbla ) B 201
2546 U10B2  ANAMIKA.E 6  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) B 185
1844 U10B1  PRAJEESHA V 6  G. U. P. S. Kanhirapoyil ( Hosdurg ) B 184
2547 U10B3  MARIYA JOSEPH 7  ST. Josephs U. P. S. Karulladukam ( Chittarikal ) B 183
243 U10A2  MOHAMMED NAEEM 7  G. U. P. S. Kadambar ( Manjeswar ) C 163
  260 -  Metal Engraving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1431 U11A8  VAISHAKH M 6  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 261
2157 U11B5  ADITHYARAJ.R. 6  G. U. P. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 240
1179 U11A1  MUHAMMED SHUHAIB A R 6  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 223
1432 U11A9  JITHIN .K 6  G. U. P. S. Koottakani ( Bekal ) A 220
1855 U11B1  SREERAJ K 5  G. U. P. S. Arayi ( Hosdurg ) B 205
721 U11A4  SHREELAKSHMI P.B. 6  A. S. B. S. Ichlampady ( Kumbla ) B 205
325 U11A2  RAKSHITH S PRASAD 6  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) B 191
2651 U11A7  ANAND V V 7  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) C 170
1180 U11A6  SREENANDANA A 7  A. U. P. S. Bovikkana ( Kasaragod ) C 157
1856 U11B2  DEVADATHAN K 6  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) C 156
2652 U11B3  ARJUN A M 6  M. G. M. U. P. S. Kottamala ( Chittarikal ) C 150
2156 U11B4  SIDHARTH K V 7  G. U. P. S. Muzhakkoth ( Cheruvathur )
132
  261 -  Clay Modelling
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1911 U25A7  AKHIL NARAYANAN K V 7  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 286
2312 U25B5  DHANUSH K PRASAD 7  A. U. P. S. Udinur Central ( Cheruvathur ) A 272
1393 U25A8  ASWIN P V 6  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 249
2311 U25B4  ABHINAND V M 6  G. U. P. S. Muzhakkoth ( Cheruvathur ) A 230
1912 U25B3  NANDA KUMAR P P 7  G. U. P. S. Madikai Alampady ( Hosdurg ) A 228
1104 U25A3  KARTHIK. G 6  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) A 225
2510 U25A9  ANN MARIYA SANTY 7  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) A 223
588 U25A2  SUNIL KUMAR.K 7  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 221
1105 U25A6  SREYASKUMAR T 6  G. U. P. S. Chembarika ( Kasaragod ) A 220
283 U25A4  AKSHATHA B.K 6  S. R. A. U. P. S. Kubanoor ( Manjeswar ) A 217
1394 U25B2  MUHAMMED ASIF 7  G. U. P. S. Agasarahole ( Bekal ) A 212
587 U25A1  NIVED E V 7  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 210
2511 U25B1  PRANAV P 7  G. H. S. S. Maloth Kasaba ( Chittarikal ) B 187
  263 -  Net Making (Badminton/Volley Ball)
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1071 U23A6  DEEKSHITH B.S. 6  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 260
1960 U23B2  NANDUKRISHNA R U 7  G. U. P. S. Poothakkal ( Hosdurg ) A 245
2309 U23A7  SANJANA S ANAND 6  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 231
723 U23A3  JOHNSON CRASTA 7  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) A 231
365 U23A1  SINDU U 6  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) A 212
1959 U23B1  ANJANA O V 7  G. F. U. P. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 212
724 U23A4  KHADIJATH REFINA S K 7  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) B 208
1070 U23A5  VAJIHA.P.M 7  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) B 205
366 U23A2  ROOPITH V H 7  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) B 198
1552 U23A9  SREEKUTTY 7  G. F. U. P. S. Kottikulam ( Bekal ) B 197
2517 U23B4  BIBI PHILIPH 7  A. U. P. S. Kunnumkai ( Chittarikal ) B 195
1551 U23A8  AMBARISH.S 7  Noorul Huda E M L. P. S. Kottikulam ( Bekal ) B 190
2310 U23B5  KEERTHANA PK 6  G. U. P. S. Padne ( Cheruvathur ) B 180
2516 U23B3  ANJU ALPHONSA SHAJI 7  ST. Josephs U. P. S. Karulladukam ( Chittarikal ) C 169
  264 -  Paper Craft
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2261 U12B5  DEVIKADEVAN 6  G. U. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) A 270
1406 U12B2  ANKITHA K 6  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 255
2603 U12B4  ANGELLO GEORGE 7  ST. Josephs U. P. S. Karulladukam ( Chittarikal ) A 240
2602 U12B1  DEVIS REJI 6  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 225
301 U12A1  AYSHATH JUSAINA 7  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 225
1797 U12A8  LAMIYA SULTHANA M P 6  Govt. H S Kalichanadukkam ( Hosdurg ) A 225
1796 U12A7  HARIPRIYA A V 6  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 225
1176 U12A6  KULIRMA.V 6  A. U. P. S. Munnad ( Kasaragod ) A 220
633 U12A4  LAVANYA 5  G. S. B. S. Soorambail ( Kumbla ) A 210
1407 U12B3  VISMAYA.K 6  G. U. P. S. Koottakani ( Bekal ) A 210
632 U12A3  SOWMYA K 6  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) A 210
302 U12A2  HABEEBUL RAHMAN 5  G. W. L. P. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) A 210
2260 U12A9  SREENITHA K 6  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) B 200
1175 U12A5  AYSHATH SHAHVA T H 7  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod ) B 200
  265 -  Thread Pattern
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1143 U13A6  MOIDEEN FARDHAN 7  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod ) A 260
1466 U13A8  MUHAMMED AYAAN 7  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 245
1142 U13A5  RENJANA R. KRISHNA 6  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 230
2567 U13B3  VARSHA K 7  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 230
1935 U13B1  SOURAVE E 6  G. U. P. S. Kanhirapoyil ( Hosdurg ) A 230
2188 U13B5  ARYA GOPAKUMAR.K. 6  G. U. P. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 214
2187 U13B4  SREEYUKTHA J S 5  G. U. P. S. Chandera ( Cheruvathur ) A 214
2566 U13B2  JOYAL SANTHOSH 6  G. U. P. S. Kannivayal ( Chittarikal ) A 214
770 U13A4  ABDUL RAZAK 7  G. S. B. S. Kumbla ( Kumbla ) A 212
1934 U13A9  GOPIKA P 5  G. U. P. S. Arayi ( Hosdurg ) A 210
769 U13A3  NANDARAJ D M 7  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) B 206
363 U13A1  AKHIL U 7  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) B 206
364 U13A2  MARIYAMA RAMEEZA B 7  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) B 185
1465 U13A7  NIDHIN A 7  G. U. P. S. Bare ( Bekal ) B 185
  266 -  Palm Leaves Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1845 U14A9  AKASH.C 6  A. U. P. S. Chathamath ( Hosdurg ) A 270
1370 U14A7  RESHMA B 7  G. U. P. S. Karichery ( Bekal ) A 255
2565 U14B3  ADHITHYAN K V 5  A. U. P. S. Kunnumkai ( Chittarikal ) A 240
605 U14A2  MAHESHRAM B 5  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 240
1846 U14B1  AMRUTHA N K 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) A 240
262 U14A4  SHREYA .K 5  S. R. A. U. P. S. Kubanoor ( Manjeswar ) A 215
2564 U14B2  NANDANA NARAYANAN 7  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 215
606 U14A5  KRITHESH KUMAR D 6  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) B 200
261 U14A3  RIFA SHIREEN G 7  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) B 200
965 U14A1  NOUSHIDA B M 7  B. E. M. H. S. Kasaragod ( Kasaragod ) B 200
2183 U14B5  DHANUSHA.K 7  A. U. P. S. Podavoor ( Cheruvathur ) B 195
1371 U14A8  FATHIMA B 6  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) B 185
2182 U14B4  HRIDHYA C 5  G. F. U. P. S. Udinurkadappuram ( Cheruvathur ) C 170
  267 -  Cards, Straw Board Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
641 U15A4  MOHAMMAD RIYAZH B M 7  A. S. B. S. Kuntikana ( Kumbla ) A 255
988 U15A5  ASHWITH J. 6  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 240
1437 U15A8  KARTHIK K 7  G. U. P. S. Keekan ( Bekal ) A 225
2559 U15B3  DELLA SOJAN 7  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 225
989 U15A6  KIRAN R 6  A. U. P. S. Madonna ( Kasaragod ) A 210
2170 U15B5  ALBY WILSON 5  ST. Pauls. A. U. P. S. Trikarpur ( Cheruvathur ) A 210
1438 U15A9  MOHAMMED AFRAZ 6  G. M. U. P. S. Pallikera ( Bekal ) A 210
1941 U15B1  JANEESHA GANGADHARAN 7  G. U. P. S. Madikai Alampady ( Hosdurg ) B 195
1940 U15A7  AKSHARAPADMA P K 6  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) B 185
2169 U15B4  SANDRA SANIL 7  G. U. P. S. Padikkeel ( Cheruvathur ) B 185
640 U15A3  VARSHA CM 6  S. D. P. A. U. P. S. Banputhadka ( Kumbla ) B 180
237 U15A2  RAKSHITHA M J 6  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) C 165
  268 -  Waste Materials Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1080 U16A2  SREEPRIYA M 7  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 278
2663 U16B2  BHAGYASREE T 7  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 261
1820 U16A9  JYOTHSNA B 7  G. U. P. S. Belur ( Hosdurg ) A 244
316 U16A5  AKHILA BANU 7  A. U. P. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) A 231
647 U16A3  SHASHANKA SHANKARA M 7  SHREE BHARATHI VIDYAPEETA, BADIADKA ( Kumbla ) A 230
646 U16A1  KOUSTHUBHA.A 7  S. N. H. S. Perla ( Kumbla ) A 225
1399 U16A7  FATHIMATH RIFA SHAHIM
ASHRAF
6  G.V. H.S. S. Kuniya ( Bekal ) A 223
2276 U16B4  MANYA RAJENDRAN K A 5  G. U. P. S. Padikkeel ( Cheruvathur ) A 222
1821 U16B1  ANCITTA VINCENT 7  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu ( Hosdurg ) A 213
1400 U16A8  FATHIMATH SAFWANA 6  H. I. A. U. P. S. Chithari ( Bekal ) A 212
  269 -  Puppetry
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
985 U17A6  HARSHA.T 7  A. U. P. S. Kuttikkol ( Kasaragod ) A 243
2191 U17B4  NISHITHA.T 7  A. U. P. S. Kovval Cheruvathur ( Cheruvathur ) A 230
984 U17A5  KHADEEJATH FASHA FAISAL 6  G. U. P. S. Chemnad West ( Kasaragod ) A 222
2192 U17B5  ANAMIKA V V 7  Nellikkal Devaswam Public School
Thuruthi ( Cheruvathur )
A 216
205 U17A1  NAVYA K 7  A. U. P. S. Anekal ( Manjeswar ) A 213
1899 U17A9  SHAMIN DOMINIC 7  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu ( Hosdurg ) A 213
717 U17A3  ANANYA P. 6  A. S. B. S. Ichlampady ( Kumbla ) A 212
1900 U17B1  SANISHA P 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) A 212
2545 U17B3  MARIYA THOMAS 6  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 211
1353 U17A8  GOPIKA RAVEENDRAN 7  G. U. P. S. Bare ( Bekal ) A 211
1352 U17A7  ANAGHA. K 7  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 210
206 U17A2  MOHAMMAD ARAFATH K 7  S. S. A. U. P. S. Chevar ( Manjeswar ) A 210
  270 -  Sheet Metal Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2245 U18B2  ABHINAV. T.K 7  G. U. P. S. Kooliyad ( Cheruvathur ) A 258
1041 U18A5  MOHAMMED ALI K. 7  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 245
760 U18A3  MOIDEEN SAIF ALI 7  G. S. B. S. Kumbla ( Kumbla ) A 231
381 U18A1  MOHAMMAD AFREED M 7  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) B 191
1749 U18A6  VASUDEV.C 6  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 189
1359 U18A8  MITHUN.C.K 7  G. U. P. S. Koottakani ( Bekal ) B 187
2568 U18B1  KIRAN RAMAN 5  A. U. P. S. Pilachikkara ( Chittarikal ) B 183
2244 U18A7  PREMSAGAR.N.K 7  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur ) B 181
  271 -  Stuffed Toys
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1048 U19A1  THEJAS.G.K 7  S. G. K. H. S. Kudlu ( Kasaragod ) A 271
1516 U19B2  FATHIMATH SAFA NASARIN P 7  Noorul Huda E M L. P. S. Kottikulam ( Bekal ) A 264
2308 U19A9  ALKA BABU 6  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 255
2317 U19B5  ADITHYA M S 7  A. U. P. S. Udinur Central ( Cheruvathur ) A 255
1829 U19A8  SANTHWANA.G.K 7  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 219
219 U19A2  ASHLIN PRIYA D SOUZA 7  St. Joseph`s A. U. P. S. Kaliyoor ( Manjeswar ) A 217
1515 U19A7  DIYA MANOHARAN 6  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) A 216
684 U19A4  ANUSHA D'SOUZA 6  St. B. A. S. B. S. Bela ( Kumbla ) A 214
2656 U19B4  ANN THERESSA KURIAN 6  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 212
2655 U19B1  NANDANA K 7  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 211
685 U19A5  UNNIMAYA M 7  H. F. A. S. B. S. Kumbla ( Kumbla ) A 211
1830 U19B3  ADITHYA K 6  G. U. P. S. Balla ( Hosdurg ) A 210
  272 -  Umbrella Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1555 U20A8  MUHAMMED SHAMMAS 7  G. U. P. S. Agasarahole ( Bekal ) A 252
1006 U20A5  SACHU 7  G. F. U. P. S. Kizhur ( Kasaragod ) A 238
1914 U20B2  AJOX BIJU 7  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu ( Hosdurg ) A 229
1007 U20A6  FATHIMATH SHIFA N A 7  A. U. P. S. Karivedakam ( Kasaragod ) A 226
2171 U20B4  MOHAMMED AFSAL C H 7  G. U. P. S. Padne ( Cheruvathur ) A 221
754 U20A4  MURALI A.M 7  G. S. B. S. Soorambail ( Kumbla ) A 217
378 U20A2  GURURAJ 7  V. A. U. P. S. Miyapadavu ( Manjeswar ) A 211
1556 U20A9  MUHAMMED SABITH 7  G. U. P. S. Kottikulam ( Bekal ) A 211
1913 U20B1  AMALDEV. M 6  G. U. P. S. Poothakkal ( Hosdurg ) A 210
377 U20A1  RAKSHITHA D 6  G. U. P. S. Moodambail ( Manjeswar ) B 199
2645 U20B3  SOORYANATH.K.R 5  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) C 153
2172 U20B5  RISHADUL AMEEN T P 7  A. U. P. S. Kaithakkad ( Cheruvathur )
147
  273 -  Wood Carving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1436 U21B3  VIPIN.P 7  G. U. P. S. Veleswaram ( Bekal ) A 285
1435 U21A7  HARIPRASAD K 7  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 270
1185 U21A5  SAYANORA V P 6  G. U. P. S. Koliyadukkam ( Kasaragod ) A 255
1866 U21B2  NITHIN A NARAYANAN 5  G. H. S. Ambalathara ( Hosdurg ) A 230
2329 U21B5  ADITHYAN.K.V. 6  G. U. P. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 228
743 U21A1  SAMPATH KUMAR.N 7  S. N. H. S. Perla ( Kumbla ) A 226
2328 U21A9  RANJUNATH T 6  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 221
1186 U21A6  ARYA D H 7  G. U. P. S. Thekkil Paramba ( Kasaragod ) A 212
2666 U21B4  VISHNU PRASAD K S 5  M. G. M. U. P. S. Kottamala ( Chittarikal ) A 210
1865 U21A8  VARSHA M J 6  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) B 206
744 U21A4  VIVEK K 7  A. U. P. S. Mulleria ( Kumbla ) B 195
218 U21A3  MITHUN P 7  S. S. A. U. P. S. Chevar ( Manjeswar ) B 180
2665 U21B1  ASWIN VINOD 7  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) C 175
  274 -  Wood Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2334 U24B5  HARIPRIYA.K.P 7  A. U. P. S. Alanthatta ( Cheruvathur ) A 250
2594 U24B2  KRISHNAPRASAD. 7  A. U. P. S. Birikulam ( Chittarikal ) A 235
277 U24A4  SHARANCHANDRA 7  A. U. P. S. Anekal ( Manjeswar ) A 223
1489 U24A8  NANDU.P.V 6  S. M. A. U. P. S. Panayal ( Bekal ) A 223
665 U24A5  ROHAN GALSON MONTHEIRO 7  S. A. B. M. P. U. P. S. Vidyagiri ( Kumbla ) A 212
2333 U24B4  BRAHMA PRASAD 6  G. U. P. S. Kooliyad ( Cheruvathur ) A 212
276 U24A3  JISHNU P.S 6  G. U. P. S. Kadambar ( Manjeswar ) A 210
1490 U24A9  ABHISHEK K V 7  DEI GRATIA E M SCHOOL PERIYE ( Bekal ) B 195
1156 U24A1  PRAGEERTH C 7  G. H. S. S. Cherkala Central ( Kasaragod ) B 190
1878 U24A7  ABHIMANYU T K 7  G. H. S. Ambalathara ( Hosdurg ) B 190
666 U24A6  ARUN.M 7  G. S. B. S. Kumbla ( Kumbla ) B 190
1157 U24A2  ARJUN. V.K 7  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) B 180
  275 -  Writing Chalk Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
758 U22A4  THRISHA M 7  J. A. S. B. S. Manya ( Kumbla ) A 258
2623 U22B3  ARJUN K S 5  S. K. G. M. A. U. P. S.
Kumbalapally ( Chittarikal )
A 247
1510 U22A8  ANOOP.P 7  G. U. P. S. Koottakani ( Bekal ) A 231
3291 U22B6  VAISHAK M 6  A. U. P. S. Munnad ( Kasaragod ) A 228
757 U22A3  HITHEND K.K. 7  A. S. B. S. Ichlampady ( Kumbla ) A 223
230 U22A2  VAISHALI 5  A. U. P. S. Bakrabail ( Manjeswar ) A 217
2151 U22B4  ADISH M V 7  R. A. U. P. S. Achamthuruthi ( Cheruvathur ) A 216
1096 U22A5  ABIJITH E.V. 5  G. U. P. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 215
1840 U22B1  MUHAMMED SIRAJ P 5  S. N. A. U. P. S. Padnekad ( Hosdurg ) A 213
2152 U22B5  ATHUL K 7  A. U. P. S. Puthilot ( Cheruvathur ) A 212
1097 U22A6  MUHAMMED ISMAIL P 7  G. U. P. S. Koliyadukkam ( Kasaragod ) B 206
1839 U22A9  JISHNU.M 7  A. U. P. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 201

Work Experience Fair (On the Spot)   Category :HS
  280 -  Agarbathi Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2266 H01B2  SREENANDANA C S 10  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 273
1483 H01A8  ANANDAKRISHNAN. E 8  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 266
1942 H01A7  AKHIL V 10  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 259
2637 H01B4  DILNA SEBASTIAN 10  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 259
678 H01A2  SANJANA 8  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 259
1484 H01A9  RAGENDHU RAJAN 9  M.P. S. G. V. H. S. S. Bellikoth ( Bekal ) A 235
1057 H01A6  NIRMAL 9  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 235
272 H01A5  DEEKSHA S 10  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) A 225
2638 H01B5  ABHINAV.M.V 9  G. H. S. S. Parappa ( Chittarikal ) A 225
271 H01A1  POOJA KUMARI 9  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 225
2267 H01B3  AISWARYA.T 8  G. F. V. H. S. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) A 224
1056 H01A4  FATHIMA SHIFA 10  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 219
1943 H01B1  MUBASHIR.T 9  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 216
679 H01A3  HARSHITH D 9  G. H. S. S. Padre ( Kumbla ) B 196
  281 -  Bamboo Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2524 H02B5  SARATH K. 10  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 250
2523 H02B4  AKHIL BABU 9  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 235
1549 H02A8  ABHIJITH.C 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 210
1922 H02B1  AROMAL P V 8  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 210
1921 H02A9  NIBIN N 8  Holy Family H. S. S. Rajapuram ( Hosdurg ) B 195
2128 H02B3  PRAJITH.M 8  G. F. V. H. S. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) B 185
651 H02A3  GOKUL K 10  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) B 185
1012 H02A4  HARSHITH.S 9  S. G. K. H. S. Kudlu ( Kasaragod ) B 180
650 H02A2  PRADEEP KUMAR.N 9  S. S. H. S. S. Katukukke ( Kumbla ) B 180
374 H02A6  MAHESH S 10  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) C 170
2127 H02B2  NIVED.C.P 9  K. M. V. H. S. S. Kodakkad ( Cheruvathur ) C 170
1548 H02A7  RAHUL. K 9  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) C 165
1013 H02A5  MUHAMMED SHABEEB ROSHAN 8  G. H. S. S. Chandragiri ( Kasaragod ) C 165
  282 -  Beads Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2207 H03B4  NEERAJ CHANDRAN 10  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) A 265
704 H03A2  SAFUANA M M 10  S. S. H. S. Sheni ( Kumbla ) A 245
1084 H03A1  ANUSHREE.N.K 9  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 233
1085 H03A4  JAZIN JIFA.B.A 9  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 220
705 H03A3  BHUMIKA S 10  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 220
1475 H03A7  GOPIKA. T 8  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 212
1744 H03A8  LAYANA K V 10  G. H. S. S. Madikai ( Hosdurg ) A 210
2695 H03B3  JOSNA BENNY 9  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) B 207
2206 H03B1  ARATHI .A 10  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) B 205
1745 H03A9  RAJALAKSHMI K 10  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) B 205
1476 H03B5  SAJITHA A 9  GHS BARE ( Bekal ) B 195
342 H03A5  AYSHATH THANVEERA 9  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) B 190
  283 -  Book Binding
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
203 H04A3  RAJATH KUMAR. A.R 10  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 252
2584 H04B2  AKSHARA 10  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) A 238
1110 H04A2  SHRIRAKSHA. K 8  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 227
2583 H04A8  DEEPAK JOSE BABU 10  Varakkad H. S ( Chittarikal ) A 227
1111 H04A4  RAIHANA A 10  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 213
2211 H04B1  MIDHUN.A 9  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 213
622 H04A1  SINDHURA P V 9  S. A. P. H. S. Agalpady ( Kumbla ) A 212
1798 H04A7  RAHEEB N P 8  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 211
2210 H04A9  FARHANA P M 10  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) B 198
1799 H04B3  MUHAMMAD RINSHAD V 10  GFHS Kanhangad ( Hosdurg ) B 194
1459 H04B4  SNEHA SA 10  GHS BARE ( Bekal ) B 193
623 H04A5  DAISON D'SOUZA M 8  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) B 186
204 H04A6  PUSHARAJA K 10  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) B 182
1460 H04B5  MUHAMMED ARIF.M.A 10  Noorul Huda E M L. P. S. Kottikulam ( Bekal ) C 161
  284 -  Budding, Layering Grafting etc
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
978 H05A3  ANURAJ P 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 253
2246 H05A7  NANDANA K 9  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 239
2673 H05A6  ASHIS ABRAHAM 9  Karimbil H. S. Kumbalappally ( Chittarikal ) A 221
1804 H05A4  ASWATHI.B.G 9  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 217
2247 H05A8  SAIFU B C 10  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) A 212
1805 H05A5  ATHULYA A 10  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) B 201
353 H05A1  DURGAPRASAD J 10  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) B 191
  285 -  Coconut shell product
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1895 H06A7  RAHUL K 8  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 265
1896 H06A8  JISHNU B K 10  G. V. H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 254
1419 H06A9  RAMESH M 10  G. H. S. S. Pallikera ( Bekal ) A 242
1420 H06B1  JITHU A 8  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 229
1164 H06A6  SIVARAJ. 10  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) A 229
1163 H06A5  DIPIN RAJ . P 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 223
600 H06A4  HITHESH.K 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 220
599 H06A1  SHARATHKUMAR.K 10  S. A. P. H. S. Agalpady ( Kumbla ) A 218
2134 H06B3  MUNAVIR K P 10  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) A 214
358 H06A2  CHETHAN K I 10  K.V.S.M. H.S. Kurudapadavu ( Manjeswar ) B 198
359 H06A3  RAKESH 8  G. H. S. S. Uppala ( Manjeswar ) B 195
2135 H06B5  MUHAMMD ASHIK M 10  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) B 192
  286 -  Coir Door Mats
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
657 H07A4  JAGADEESHA K 9  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 254
2343 H07B4  MEGHA PV 10  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 241
1772 H07A7  ASHWIN 8  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 224
1773 H07A8  RAHUL EK 8  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar ( Hosdurg ) A 219
1513 H07A9  SIBINA. C.K 8  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 212
386 H07A2  NETHRA K 10  K.V.S.M. H.S. Kurudapadavu ( Manjeswar ) A 211
1514 H07B1  AKHIL K 10  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) A 211
658 H07A6  JOSHWA D SOUZA 8  ST.MARY'S HIGH SCHOOL, BELA ( Kumbla ) A 211
2344 H07B5  PRANAV P K 9  Govt. Model Residential School For
Boys, Kasaragod at Nadakkavu ( Cheruvathur )
A 210
1020 H07A1  NOORJAHAN B M 9  B. E. M. H. S. Kasaragod ( Kasaragod ) B 200
1021 H07A5  MITHUN.P 8  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) B 199
2687 H07B2  SAJEEVKUMAR.M.K 8  Varakkad H. S ( Chittarikal ) B 194
387 H07A3  MOHAMMAD IRFAN.K 9  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) B 186
  287 -  Doll Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1908 H08A8  SNEHALAKSMI.K 10  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 258
209 H08A2  PRIYANKA.D.R 10  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) A 240
2577 H08B2  ASWINI T RAJAN 10  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 228
975 H08A1  DIYA K 9  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 228
976 H08A3  FATHIMATH SHEHNAZ 9  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 210
2251 H08B3  APARNA PV 9  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 210
1907 H08A6  FATHIMA FIZA 8  G. V. H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 210
1375 H08B4  AYANA TOMY 10  GHS BARE ( Bekal ) A 210
2576 H08B1  SIDHARTH K 9  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) B 195
2250 H08A9  NASEEBA U 9  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur ) B 190
710 H08A4  ZAINABATH SHAMSEERA JAHAN 9  G. V. H. S. S. Mogral ( Kumbla ) B 189
711 H08B5  NITHYA VD 9  Vidyashree Shikshana Kendra
Mulleria ( Kumbla )
C 155
  288 -  Economic Nutritious Food Items
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2636 H09B2  ANNA ELIZABETH RAJU 9  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 280
972 H09A5  CHETHANA K 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 263
585 H09A3  FATHIMA 10  S. N. H. S. Perla ( Kumbla ) A 255
1525 H09A9  FATHIMA A 9  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) A 255
1524 H09A8  NANDANA M 9  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) A 213
586 H09A4  MANASWINI.N 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 211
347 H09A6  KADEEJATH AZMEENA 10  Sirajul Huda E. M. H. S. Udyawar ( Manjeswar ) B 206
346 H09A2  SANGEETHA 10  G. H. S. S. Uppala ( Manjeswar ) B 202
2146 H09B1  AKHIL VISWANATH 9  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) B 200
1871 H09A7  SREERAG K 10  G. H. S. S. Balla East ( Hosdurg ) B 196
2147 H09B3  VISHNU P 9  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) B 195
  289 -  Electrical Wiring
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2617 H10B3  ASHRAYA V 10  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 259
293 H10A1  PRANAM SHETTY 8  S. V. V. H. S. Miyapadavu ( Manjeswar ) A 250
625 H10A4  RATHANRAJ R 9  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) A 232
2616 H10B1  SARATH KUMAR P 8  Karimbil H. S. Kumbalappally ( Chittarikal ) A 226
2292 H10B2  NANDAKISHOR.K 9  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 223
2293 H10B5  ABHISHEK.T.P 8  GHS Kooliyad ( Cheruvathur ) B 200
1776 H10A8  ASWIN BABU.P.V 10  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 199
294 H10A2  WILSON PRAKASH D
SOUZA.J.V
8  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) B 194
1777 H10A9  SREEHARI O V 9  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) B 189
1405 H10B4  KIRAN PV 8  GHS BARE ( Bekal ) B 186
1131 H10A6  ATHULKRISHNAN 10  GHS KOLATHUR ( Kasaragod ) B 185
1130 H10A5  MOHAMMED SALAMAN
FARIS.K.B
8  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) B 185
1404 H10A7  SYAM 9  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) B 182
624 H10A3  SRINIVAS S 10  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) C 167
  290 -  Electronics
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2227 H11B4  MUHAMMED RAFID V P 10  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 237
1774 H11A7  SREENIVAS PAI K 10  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 221
611 H11A3  VAISHAK.B.M 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 211
1775 H11A9  VISHNU SREEKUMAR.K.M 10  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 188
2626 H11B2  SHARON SABU 10  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) B 185
610 H11A2  ABSHAR FAWAS 9  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) B 182
2226 H11B1  VIVEK PC. 9  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) C 177
1391 H11A8  VISHNURAJ. P 8  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) C 163
1392 H11B5  GITHIN.B 8  G. H. S. Thachangad ( Bekal ) C 159
1121 H11A5  JITHIN K 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) C 156
1120 H11A4  MANEESH.A 10  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) C 156
  291 -  Embroidery
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1758 H12A7  SANGEETHA K 9  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 266
2230 H12B2  JISHNA P P 10  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 258
1118 H12A4  DEVIKA.K.A 10  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 249
2231 H12B3  THRUSHNA U K 9  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 249
3264 H12B6  ARYA K V 10  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 242
692 H12A2  VARSHINI 10  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 242
1539 H12B1  NAVITHA.V 9  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 231
1119 H12A5  SHIVANI.A.K 8  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 226
2532 H12B5  DEETHUL DINESH 8  G. H. S. S. Kamballoor ( Chittarikal ) A 216
693 H12A3  ADHEENA M CHANDRAN 9  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) A 216
1538 H12A9  SHAFA P A 10  G. H. S. S. Pallikera ( Bekal ) A 211
1759 H12A8  KRISHNA CHANDANA P V 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 210
2531 H12B4  JISHA PR 10  G. H. S. Balal ( Chittarikal ) A 210
310 H12A6  JAYASHREE S POOJARI 10  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) B 198
  292 -  Fabric Painting
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
3289 H13B6  HASSAN K M 9  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 256
1037 H13A6  UNNIMAYA .M 9  GHS KOLATHUR ( Kasaragod ) A 241
1766 H13A7  MALAVIKA B 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 233
1036 H13A5  SREEHARI.P.S 10  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 223
2301 H13B5  APARNA AV 9  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 220
1426 H13A9  DEVEELAL..P.P 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 218
1767 H13B1  KAVYA D 10  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 214
2300 H13B2  NIMITHA T 10  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 210
709 H13A4  KAVYA MOL 9  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) B 201
2552 H13B3  MITHUN MARTIN 8  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 196
1425 H13A8  SAFBANA 10  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) B 192
2553 H13B4  ANURAG.K.D 9  G. H. S. S. Parappa ( Chittarikal ) B 191
260 H13A2  PRASHANTHA 10  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) B 189
708 H13A3  NAFEESATH SUZUNA S M 10  G. V. H. S. S. Mogral ( Kumbla ) B 188
259 H13A1  KADEEJATH SAFREENA 10  G. H. S. S. Bangra Manjeshwar ( Manjeswar ) B 181
  293 -   Fabric Printing Using Vegetable
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
244 H14A1  FATHIMA FIDHA MOIDEEN 10  G. H. S. S. Mangalpady ( Manjeswar ) A 278
1867 H14A9  SARIGA P V 10  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 266
1868 H14B3  SUVARNA.K.R 9  GHS Kanhirapoil ( Hosdurg ) A 254
3323 H14B4  RASHALA 9  G. H. S. S. Parappa ( Chittarikal ) A 254
3322 H14B5  JOSE JOHN 9  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 240
751 H14A4  SHALINI.N 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 220
245 H14A2  VAIBHAVI K R 9  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 217
1454 H14A8  PRASHOBH.C 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 212
1076 H14A5  AMITH.K 10  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 212
1077 H14A6  VISHNU CHANDRAN 10  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) A 211
1453 H14A7  NAVYA N 9  M.P. S. G. V. H. S. S. Bellikoth ( Bekal ) B 203
750 H14A3  SHAYAN JAMES CUTINHA 10  S. S. H. S. Sheni ( Kumbla ) B 194
2215 H14B2  KEERTHANA K 9  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) B 193
2214 H14B1  ARYA.V 8  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) B 191
  294 -  Fibre Work Using Natural Fibre
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1957 H15A4  SHILPA RAJ C 10  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 271
1958 H15A8  NAVYA M 10  G. H. S. Ambalathara ( Hosdurg ) A 257
1531 H15A5  DHANUSH MOHAN.O 8  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 238
964 H15A3  SEETHALAKSHMI K 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 238
2335 H15A6  ADARSH E K 9  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur ) A 229
2527 H15A7  RIMEL GEORGE 8  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 220
963 H15A1  FATHIMATH SANA 8  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 212
674 H15A2  SAHANA.P.K 9  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) B 198
  295 -  Fruit Preservation
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2236 H16A8  KUNHAMINA SULAIMAN 9  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 253
997 H16A3  BHAVANA P 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 244
733 H16A2  SUPREETHA.S 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 228
2629 H16B1  AMAL K. SATHEESH 10  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 222
1541 H16A7  CHANDRAJITH.R 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 216
1880 H16A5  ARJUN R 10  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 210
2237 H16A9  VIJILA K 10  G. F. V. H. S. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) B 198
996 H16A1  KHADEEJATH THANSEERA 10  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) B 186
1540 H16A6  ADISHA C 9  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) C 165
226 H16A4  SAFANA 10  GHS KADAMBAR ( Manjeswar ) C 164
  296 -  Garment Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2287 H17B3  JOYCE MATHEW 10  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 270
1150 H17A4  FATHIMATH ADHILA SHIRIN 10  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 255
1837 H17A7  MAYALAKSHMI B 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar ( Hosdurg ) A 240
248 H17A1  JOSLIN DSOUZA.A 10  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 240
1561 H17A8  SREELAKSHMI 9  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) A 233
1838 H17B1  SREELAKSHMI NAIR 9  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 227
1562 H17A9  APARNA.M.V 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 223
2286 H17B2  ARYA P P 10  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 222
2615 H17B5  SONA SAJI 9  St. Johns H. S. Palavayal ( Chittarikal ) A 218
3293 H17B6  MONISHA 10  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 214
1151 H17A6  THERES MARIA JOHN 9  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 210
725 H17A2  AYSHA ANNATH P K 10  G. V. H. S. S. Mogral ( Kumbla ) A 210
  297 -  Metal Engraving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1861 H18A7  ANURAG N 9  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 256
1862 H18B1  ADITHYA K 9  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 252
1177 H18A2  HAVVABI ZEENATH 10  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 236
734 H18A3  ANANYA S 9  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 232
1433 H18A8  ABHISHEK VIJAYAN 10  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 231
2139 H18B5  RAMAL DEV M V 8  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 230
1434 H18A9  SREENADH K A 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 223
735 H18A4  KISHAN KUMAR.P 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 213
2138 H18B3  PRANAV.P.V 10  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 210
2658 H18B4  DHILSHA BIJU 8  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 191
1178 H18A5  SOORAJ.T.S 8  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) B 186
336 H18A6  KEERTHAN .V ACHARYA 10  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) C 169
335 H18A1  ABDUL AFEEL.C.H 9  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar )
116
  298 -  Clay Modelling
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1140 H35A1  PRANAV B K 8  B. E. M. H. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 285
2259 H35B2  MEERAJ.K.P. 9  VPPMKPS Govt H S Trikarpur ( Cheruvathur ) A 273
2258 H35B1  ABHINAVLAL M A 10  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 255
1901 H35A7  AVINASH P V 8  G. V. H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 242
1902 H35A9  SIDHARTH P V 10  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 228
589 H35A4  SOORYANARAYANA.K 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 221
590 H35A6  MAHESH K 9  SHREE BHARATHI VIDYAPEETA, BADIADKA ( Kumbla ) A 217
2533 H35B3  ATHIRAKRISHNA K 9  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 217
1497 H35A8  VISHNUDAS.K 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 215
1498 H35B5  KARTHIK GANGADHARAN 9  G. H. S. Thachangad ( Bekal ) A 215
285 H35A2  MANIKANTA .N 9  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) A 210
2534 H35B4  JOSE K. THOMAS 8  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) B 205
1141 H35A3  SHARATH C 10  B. A. R. H. S. S. Bovikan ( Kasaragod ) B 196
286 H35A5  HARIPRASAD .K.ALVA 10  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) B 189
  299 -  Net Making (Badminton/Volley Ball)
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
715 H19A4  AYSHA ANOOFA PERLA 9  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 256
1073 H19A6  SIDHARTH M 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 244
1072 H19A3  MARIYAMMA MIFRAH T M 8  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 226
1962 H19B1  BHAVYA.N 10  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 226
1961 H19A9  AJIN JACOB 9  Holy Family H. S. S. Rajapuram ( Hosdurg ) A 217
2314 H19B4  NANDANA.S.ANAND 9  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 212
716 H19A5  PRASHANTH.V 8  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) B 198
1542 H19A7  SANJU K 8  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) B 187
2512 H19B2  ANJANA RAJEEVAN 8  Varakkad H. S ( Chittarikal ) B 186
2313 H19B3  ATHIRA K M 10  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) B 180
376 H19A2  MARIYAMMA 9  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) C 175
1543 H19A8  SUDHEESH.P 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) C 171
375 H19A1  SHREYA K 9  K.V.S.M. H.S. Kurudapadavu ( Manjeswar ) C 163
  300 -  Paper Craft
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2609 H20B3  JOMIL GEORGE 10  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 270
2282 H20A9  ANJIMA TP 8  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 255
1794 H20A7  AKHILA M 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar ( Hosdurg ) A 240
628 H20A4  SHREESHA .N 9  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 225
308 H20A2  GOWTHAMI T 10  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 225
1795 H20A8  MEGHA P V 8  L F Girls H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 225
1411 H20B5  FATHIMA ABDUL NASAR 10  Noorul Huda E M L. P. S. Kottikulam ( Bekal ) A 225
629 H20A5  MANJUSHA P.S 10  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 225
1410 H20B4  AGRAJA 10  G. H. S. Thachangad ( Bekal ) A 210
1171 H20A3  ABDUL AZMATH K H 8  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 210
2283 H20B1  ANJALI BABU A V 9  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 210
307 H20A1  ARCHANA SURESH 9  G. H. S. S. Bangra Manjeshwar ( Manjeswar ) A 210
1172 H20A6  SHIJIL.P.M 9  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 210
  301 -  Plaster of paris moulding
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2204 H21A6  SANDRA.S 10  K. M. V. H. S. S. Kodakkad ( Cheruvathur ) A 266
673 H21A1  ADWAITH.K.RAMAN 8  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 250
1153 H21A3  VAISHAK P 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 235
2205 H21A7  SIDHARTH SUKUMARAN. 8  G. F. V. H. S. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) A 210
1809 H21B1  SURAJ K 10  GHS Pullur Eriya ( Hosdurg ) B 190
2700 H21A8  ANGEL MARY MICHAEL 9  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 188
1521 H21A5  NANDHA KISHOR K V 8  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) B 187
1808 H21A4  SREEHARI P 10  G. V. H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) B 185
  302 -  Thread Pattern
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1932 H22A6  VARNA K 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 260
1933 H22B4  ASWIN KRISHNA 9  GHS Kanhirapoil ( Hosdurg ) A 248
2194 H22B3  AKSHY K 10  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 240
1144 H22A3  ASHUTHOSH.B 9  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 240
2193 H22B1  AJAY CHANDRAN 9  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 220
367 H22A1  KARTHIK. P 10  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 212
2569 H22A9  AJAY CHANDRAN 9  Karimbil H. S. Kumbalappally ( Chittarikal ) A 210
2570 H22B2  ROSAMMA P GEORGE 8  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 208
1470 H22A8  ANEESA 8  G.V. H.S. S. Kuniya ( Bekal ) B 208
368 H22A5  NITHESH 9  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) B 206
1145 H22A4  AISHWARYA A M 9  G M. R. H. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) B 186
772 H22B5  NEETHU VD 9  Vidyashree Shikshana Kendra
Mulleria ( Kumbla )
B 185
771 H22A2  VAKSHAL RAI 9  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) B 182
  303 -  Palm leaves Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2704 H23B2  ABHINAV.K.V 10  Varakkad H. S ( Chittarikal ) A 280
607 H23A3  SANDESH D'SOUZA 10  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 265
267 H23A2  HOORLIN 10  S. A.T. H. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) A 250
1849 H23A7  LATHIKA P 8  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 235
2185 H23B3  SREEJITHA SREEDHARAN 10  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 210
1850 H23B1  NAVYA.M 9  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 210
1367 H23A8  NANDANA N S 8  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) A 210
959 H23A1  ANEESHA M 10  B. E. M. H. S. Kasaragod ( Kasaragod ) B 200
1368 H23A9  ABHIMANYU. A 10  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) B 200
2186 H23B5  SUDHINA. K.M 9  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) B 200
268 H23A6  GOPALAKRISHNA .P 10  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) B 195
960 H23A5  VISHNU PRASAD.P 10  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) B 190
608 H23A4  PUNEETH KUMAR.K 8  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) B 190
2705 H23B4  KEERTHANA V 9  G. H. S. S. Parappa ( Chittarikal ) B 185
  304 -  Card & Straw Board Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2555 H24B3  DELNASABU 10  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 255
1447 H24A8  THASLEENA P 10  G. H. S. S. Pallikera ( Bekal ) A 240
2554 H24B1  LAVANYA T V 8  Karimbil H. S. Kumbalappally ( Chittarikal ) A 225
2173 H24B2  MOHAMMED RAZIK A V 10  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) A 210
986 H24A2  ALWIN BENNY 9  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 210
1945 H24A9  ADITHYAN.K 9  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 195
3282 H24B6  NEERAJ K P PAVITHRAN 10  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur )
195
2174 H24B4  AJIL KRISHNAN P 9  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) B 195
987 H24A4  ADITHYA.R 10  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) B 195
1944 H24A7  NANDANA RAJ 8  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) B 185
642 H24A3  SHREEVATHSA .T 10  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) C 165
643 H24A6  JOYLINE D SOUZA 10  ST.MARY'S HIGH SCHOOL, BELA ( Kumbla ) C 165
1448 H24B5  SANOJ J 10  GHS BARE ( Bekal ) C 165
239 H24A5  JAFER SADIK 10  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) C 160
  305 -  Rexin, Canvas & Leather Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1520 H25A6  ANUSREE SREEDHARAN 9  M.P. S. G. V. H. S. S. Bellikoth ( Bekal ) A 247
1124 H25A2  MOHAMMED ANWAR M M 9  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 231
1788 H25A4  ANAGHASURESH 8  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 212
1789 H25A7  RUSHYBA.K.C 8  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 195
2530 H25A9  AIJIN MATHEW 8  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 180
1519 H25A5  VISHNU C N 10  Govt. H.S.S Kalliot ( Bekal ) C 166
672 H25A1  RUKHIYATH FABIYA 8  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) C 152
1125 H25A3  SHUHANA S 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) C 151
2338 H25A8  ANOOP K V 10  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur ) C 150
  306 -  Screw Pine Leaves Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2158 H34A4  APARNA RAJEEVAN 9  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 260
1955 H34A6  AJITH K 10  GHSS Attenganam ( Hosdurg ) A 240
1954 H34A3  AKHIL A 10  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) A 220
675 H34A1  ASHIK RODRIGUES 8  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 215
1363 H34A2  SARATH.V 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) B 185
  307 -  Products Using Waste materials
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2271 H26A9  ASWATHI T.K 10  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 279
2270 H26A8  ANJANA K V 10  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 270
1507 H26A7  JISHNU.P 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 248
1098 H26A2  AKASH.K 10  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 235
648 H26A1  FATHIMA 10  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 228
324 H26A6  MUHAMMED SHAHID 9  Infant. Jesus. E. M. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) A 222
649 H26A5  VENKATA YASHASWI K 9  SHREE BHARATHI VIDYAPEETA, BADIADKA ( Kumbla ) A 219
2679 H26B3  DIAS JOSE 10  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) A 216
1099 H26A3  SNEHA T 9  G M. R. H. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 216
1508 H26B5  MUHAMMED SINAN.A 9  Noorul Huda E M L. P. S. Kottikulam ( Bekal ) A 214
323 H26A4  SUNITHA.K 10  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) A 214
1814 H26B1  VISHNU PRIYA.K 9  G. V. H. S. S. Kottappuram ( Hosdurg ) A 213
2680 H26B4  NIRMAL M. MANOJ 8  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 212
1815 H26B2  AYSHATH RAFEEDA 8  Govt. H S Kalichanadukkam ( Hosdurg ) A 210
  308 -  Puppetry
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2189 H27A9  ANUPRIYA I V 10  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 248
2542 H27A8  AVANI PAVITHRAN 8  Karimbil H. S. Kumbalappally ( Chittarikal ) A 233
2190 H27B1  ABHINAND A P 10  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 223
1356 H27A7  SREELAKSHMI 8  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 213
990 H27A3  ASLA.K 8  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 213
713 H27A2  MADHURA.Y 9  S. N. H. S. Perla ( Kumbla ) A 210
212 H27A4  AMINATH HAMSANA M 9  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) B 207
1903 H27A6  ANAGHA V A 9  G. H. S. S. Balla East ( Hosdurg ) B 204
1904 H27B4  ABHIRAJ.P 9  GHS Kanhirapoil ( Hosdurg ) B 198
1357 H27B3  SHIVAPRASAD 9  GHS BARE ( Bekal ) B 198
  309 -  Sheet Metal Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1751 H28A7  NAVEEN.A.K 10  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 258
1042 H28A1  ABHISHEK K V 9  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 254
2249 H28B1  ARUNRAJ 9  GHS Kooliyad ( Cheruvathur ) A 246
766 H28A4  ALVITA BEULA 10  ST.MARY'S HIGH SCHOOL, BELA ( Kumbla ) A 228
2643 H28A8  SUJO SUDEEP 9  St. Marys E. M. H. S. Chittarikkal ( Chittarikal ) A 225
2248 H28A9  ANAND P V 8  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) A 224
1360 H28A5  KEERTHESH B 10  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) A 219
383 H28A3  NANDAN 8  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) A 218
3294 H28B2  SWARAJ K 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 218
1361 H28A6  VASURAJ T R 8  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) A 216
1043 H28A2  VISHNURAJ 9  G. H. S. S. Chandragiri ( Kasaragod ) A 215
  310 -  Stuffed Toys
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1065 H29A3  SWARNA.G.K 10  S. G. K. H. S. Kudlu ( Kasaragod ) A 270
1823 H29A5  ANU BALAKRISHNAN T.V 8  G. V. H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 255
2321 H29A9  ADITHYA KRISHNAN 9  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 240
1378 H29A6  BHAGYASREE.N.V 9  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 240
223 H29A1  ADHISHREE 8  S. V. V. H. S. Miyapadavu ( Manjeswar ) A 225
1824 H29A7  NIVEDYA D 10  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 216
2320 H29A8  ADITHYA RAJEEV 10  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 214
2654 H29B2  ALEENA BENCY 8  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 212
2653 H29B1  ASWINI ANILKUMAR 9  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 211
1064 H29A2  ANJANA A 9  B. A. R. H. S. S. Bovikan ( Kasaragod ) A 210
224 H29A4  BINDU S 9  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) A 210
  311 -  Umbrella Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
747 H30A2  UMESHA.A 10  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 270
1909 H30A7  MANJIMA P 9  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 250
2646 H30B2  YADHUNANDAN 9  Karimbil H. S. Kumbalappally ( Chittarikal ) A 237
379 H30A1  MOHAMMAD AFRAN S 8  S. A.T. H. S. Manjeshwar ( Manjeswar ) A 237
1557 H30A8  ABHIJITH. K.T 9  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 229
1910 H30B1  AJITH.V 8  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 228
998 H30A3  VISHNU S 8  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 224
999 H30A6  JISHNU LAL. A 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 222
2647 H30B4  SAVIO SEBASTIAN 8  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 220
380 H30A5  SHARATH KUMAR M 8  S. D. P. H. S. Dharmathadka ( Manjeswar ) A 216
1558 H30A9  MIDHUN.M 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 212
2166 H30B5  NANDAKISHOR A 10  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 211
748 H30A4  SIMI SILPA P B 9  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 211
2165 H30B3  SARATH P P 10  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 209
  312 -  Wood Carving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2675 H31B4  ANJU ELIZABETH 9  St. Marys H. S. Kadumeni ( Chittarikal ) A 285
1440 H31A9  VISHNUPRASAD K 10  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 270
1439 H31A8  RAHUL.M.V 8  Govt. H.S.S Kalliot ( Bekal ) A 255
1191 H31A3  VINEESH A 10  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 233
2327 H31B3  MIDHUN K V 8  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 231
222 H31A4  VARUNRAJ.K 10  GHS MOODAMBAIL ( Manjeswar ) A 228
1192 H31A5  GOURI SANKAR K S 10  GHS KOLATHUR ( Kasaragod ) A 225
1869 H31A7  NITHIN A 9  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 212
1870 H31B1  PRAVIRAJ P V 10  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) A 212
742 H31A6  SUPREETHA K 10  ST.MARY'S HIGH SCHOOL, BELA ( Kumbla ) B 197
2326 H31B2  ADARSH M 9  M. K. S. H. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) B 185
221 H31A1  JITHESH M 10  K.V.S.M. H.S. Kurudapadavu ( Manjeswar ) B 182
741 H31A2  HARSHAKIRANA. M 10  G. H. S. S. Adoor ( Kumbla ) B 180
  313 -  Wood Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1882 H32B1  SREEHARI K S 10  Holy Family H. S. S. Rajapuram ( Hosdurg ) A 256
1493 H32A8  ABHIJITH. C 9  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 240
1881 H32A7  SURAJ TV 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar ( Hosdurg ) A 225
1161 H32A5  JISHNU KRISHNAN. K 9  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) A 210
668 H32A3  SUMESH M 10  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) B 207
279 H32A6  VIJESH.K.V 10  GHS KADAMBAR ( Manjeswar ) B 190
1160 H32A4  ABHIJITH.K.V 9  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) B 190
667 H32A2  SUDHEESH M S 9  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) B 190
1494 H32A9  SREERAJ N A 10  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) C 175
2593 H32B3  SUMESH K 10  G. H. S. Balal ( Chittarikal ) C 160
2592 H32B2  ARUN ANIL 8  St. Marys H. S. Kadumeni ( Chittarikal ) C 150
  314 -  Writing Chalk Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
773 H33A3  ANAGHA.K.RAMAN 9  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 260
1827 H33A6  SAI GANESH T 10  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 250
2153 H33B2  SREERAJ.T.V 9  K. M. V. H. S. S. Kodakkad ( Cheruvathur ) A 242
1504 H33A7  AMAL HARIDAS 9  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) A 242
2154 H33B3  ABHIJITH K 9  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 223
1092 H33A4  AFNAN KHAN 10  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 212
232 H33A2  NITHIN.G.N 10  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) A 211
2624 H33B1  AMAL DEV C 10  Karimbil H. S. Kumbalappally ( Chittarikal ) A 211
1093 H33A5  ADITHYA DEV K.C 8  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 210
1828 H33A9  MELBIN JOJO 9  Holy Family H. S. S. Rajapuram ( Hosdurg ) B 204
231 H33A1  ADIL K M 8  G. H. S. S. Uppala ( Manjeswar ) B 201
2625 H33B4  SAKKARIYA AK 9  G. H. S. Balal ( Chittarikal ) C 170

Work Experience Fair (On the Spot)   Category :HSS/VHSS
  320 -  Agarbathi Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2263 V07B3  AMAYA CHANDRAN K 12  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 270
1059 V07A5  DHEEKSHIT SEKHAR 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 255
1485 V07A7  PRAJIN GOPI K 11  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 240
1948 V07A6  DEEKSHITH M 11  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 240
1486 V07A8  PRINCY K 11  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) A 227
1058 V07A1  JANISHA.J 11  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 225
1949 V07A9  ABHIRAMI.K 12  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 225
2262 V07B1  SUJITHAMOL 12  VPPMKPS Govt H S Trikarpur ( Cheruvathur ) A 222
275 V07A2  DIVYA B N 11  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 220
676 V07A3  BHAVYASHREE K 12  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 218
677 V07A4  RAJANEESH.A 11  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 210
  321 -  Bamboo Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1917 V06A4  SHIJITH P V 12  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 265
1918 V06A5  SANAL.P 12  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) A 245
1550 V06A3  SREEHARI K 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 210
1015 V06A2  BINYA BABU 12  G M. R. H. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 210
2126 V06A6  ASHWIN KUMAR K V 12  G. F. V. H. S. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) C 150
  322 -  Beads Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2339 V05B3  PARVATHI RAVEENDRAN M.A 12  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 265
2697 V05B4  ANJALI.K.TOMY 12  G. H. S. S. Kamballoor ( Chittarikal ) A 250
1746 V05A7  SAFA SHAREEF MUNDOL 11  G. H. S. S. Hosdurg ( Hosdurg ) A 228
702 V05A3  PRIYA B S 12  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 217
1086 V05A4  SNEHA SHENOY K 11  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 215
349 V05A2  HASEENA A 12  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 215
1087 V05A6  JAZNA WAFA 11  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) B 200
1747 V05B1  RISVANA V 11  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) B 200
3321 V05B5  MEENAKSHI P 11  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) B 195
1478 V05A9  CHITHRA K V 11  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) B 195
1477 V05A8  THABSHEERA 12  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) B 190
2696 V05B2  ANNA RAJU 11  Varakkad H. S ( Chittarikal ) B 190
703 V05A5  ANAGHA B 12  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) B 184
  323 -  Book Binding
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2208 V04B2  FATHIMATH ZAMEENA 11  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) A 253
1113 V04A6  DHEERAJ P R 11  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 242
1793 V04A8  ANAGHA C 11  G. H. S. S. Hosdurg ( Hosdurg ) A 227
2580 V04B4  SUDHEESH K 12  G. H. S. Balal ( Chittarikal ) A 227
1112 V04A2  FATHIMATH RASLA C A 12  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 214
620 V04A1  GURUPRASAD P 12  S. A. P. H. S. Agalpady ( Kumbla ) A 214
2209 V04B3  JISHNU K 12  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 211
208 V04A4  MOHAMMED SHAFI.K 11  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) B 185
621 V04A5  KISHAN KUMAR.S 11  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) B 185
1450 V04B1  AKASH A 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) C 169
1449 V04A9  SAJNA H. 12  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) C 168
1792 V04A7  MILAN TRESA SUNNY 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) C 168
  324 -  Budding, Layering, Grafting etc
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
979 V03A3  IBRAHIM SAFWAN P S 12  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 238
2255 V03A7  SOURABH SURENDRAN .K 11  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 235
1803 V03A8  MUHAMMED FARHAN 11  G. V. H. S. S. Kottappuram ( Hosdurg ) A 217
2254 V03A6  AZAD BABU K V 11  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 212
1802 V03A4  ANJANA SREEDHAR 11  G. H. S. S. Hosdurg ( Hosdurg ) A 212
1366 V03A5  GEETHU GEORGE 11  M.P. S. G. V. H. S. S. Bellikoth ( Bekal ) A 210
670 V03A1  SAJIHA A 11  G. V. H. S. S. Mulleria ( Kumbla ) B 196
671 V03A2  LAVANYA A 12  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) B 180
2529 V03B1  SHARATH A 11  G. H. S. Balal ( Chittarikal ) C 158
  325 -  Coconut shell product
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
602 V02A3  PADMANABHA K 12  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 265
2578 V02A9  ALVIN REJI 12  Varakkad H. S ( Chittarikal ) A 252
1889 V02A8  GOKUL RAGHAVAN U V 11  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 242
2579 V02B2  SIDHARTH S 11  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 235
1418 V02A7  SHYAMLAL P 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 235
1167 V02A4  RENEESH M 11  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 234
1888 V02A6  ATHIL SHINE A S 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 230
1168 V02A5  ADITHYA.K.K 12  G M. R. H. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 221
601 V02A2  ABHILASH.M 11  S. S. H. S. S. Katukukke ( Kumbla ) A 215
2136 V02B1  ABDULLA M 11  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) B 192
2137 V02B3  JIJU C 12  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) B 190
  326 -  Coir Door Mats
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1769 V01B2  ADHITHYAN K R 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth ( Hosdurg ) A 253
2347 V01B3  SINJO C V 11  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 240
655 V01A1  GRITHARSHA NAIK B K 11  S. A. P. H. S. Agalpady ( Kumbla ) A 226
1768 V01A8  ATHIRA K P 11  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 225
1016 V01A4  SUSHMITHA K 12  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 217
1017 V01A5  VIPIN P 11  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 211
656 V01A3  AKSHATHA V 12  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 210
1387 V01A7  SRUTHI M 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) B 197
2681 V01A9  SEBASTIAN.M.J. 12  Varakkad H. S ( Chittarikal ) B 193
2682 V01B1  MARIA MATHEW 11  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 192
1386 V01A6  SREEHARI P.G 11  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) B 191
  327 -  Doll Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1906 V08A3  APARNA SATHEESH.K.V 12  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 255
962 V08A2  AYSHATH AFRIN 12  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 240
2243 V08A5  SURABI BALAKRISHNAN 11  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 228
2242 V08A4  JOSNA AUGUSTINE K 11  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 210
  328 -  Economic Nutritious Food Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
970 V09A6  SHERVIN SHONY 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 277
2633 V09B2  SHILPA GEORGE 12  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 251
1875 V09A9  MEGHANA V 11  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 235
1526 V09A8  RIZWANA M.P 12  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) A 227
687 V09A5  NAVEEN .M.N 11  S. S. H. S. S. Katukukke ( Kumbla ) A 213
2144 V09B3  NAJA M 12  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 211
969 V09A1  JUMAILA 12  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) B 194
686 V09A4  SHANID M 12  G. V. H. S. S. Mogral ( Kumbla ) B 187
  329 -  Electrical Wiring
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1783 V10A8  JOYS JOY 12  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 267
1127 V10A6  ANISH D SOUZA 11  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 260
627 V10A5  NITHISH.M.D 11  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 255
2296 V10B2  ANJALI KRISHNA .K.V 12  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) A 254
1126 V10A1  VAISHAK K 11  B. E. M. H. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 248
1782 V10A7  YATHUKRISHNAN TV 12  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar ( Hosdurg ) A 230
626 V10A4  SHEIK MUHAMMED THAHIR 12  G. V. H. S. S. Mogral ( Kumbla ) A 228
2297 V10B3  SAJITH C 12  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 227
2607 V10B1  JISHNU SASEENDRAN 11  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 218
2606 V10A9  MELBIN C.B. 11  Varakkad H. S ( Chittarikal ) A 212
  330 -  Electronics
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2233 V11A7  ASHIK.S.V. 12  VPPMKPS Govt H S Trikarpur ( Cheruvathur ) A 249
613 V11A3  KARTHIK 11  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 235
1116 V11A4  KARTHIK ALIAS SHREYAS A 12  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 226
1117 V11A5  ABDUL MUNEEB P.H 11  G. H. S. S. Chandragiri ( Kasaragod ) B 196
  331 -  Embroidery
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2228 V12B3  SAYA S BABU 12  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 268
1133 V12A6  KHADEEJATHUL NAHLA 12  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 261
2229 V12B5  SREESHMADAS A 11  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 255
2685 V12B2  ARYA BABU 12  Varakkad H. S ( Chittarikal ) A 255
1761 V12B1  SAJANA.K 11  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) A 245
1760 V12A7  ANUPRIYA A 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 237
312 V12A2  HANNATH BEEBI 11  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 234
1530 V12A9  SALMATH. M.K 11  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) A 233
2686 V12B4  NITHINA P 12  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 229
691 V12A5  AYSHATH SUFAIDA.T.A 12  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 224
1132 V12A4  RAHINA MOHANAN K M 11  G. V. H. S. S. Iriyanni ( Kasaragod ) A 215
690 V12A3  SANDHYA M 11  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 211
311 V12A1  SHWETHA SARASWATHI M 11  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) A 210
  332 -  Fabric Painting
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1023 V13A5  MANU A 12  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 259
1022 V13A3  NITHYA K NAMBIAR 12  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 242
1771 V13A7  ARJUN P 11  G. H. S. S. Hosdurg ( Hosdurg ) A 228
1770 V13B1  VANDANA S 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram ( Hosdurg ) A 216
2302 V13B3  VISHNU.M 12  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 213
2303 V13B5  SUMITH P 12  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) B 201
700 V13A2  AKSHATHA G 12  S. S. H. S. Sheni ( Kumbla ) B 196
701 V13A4  KAVYA KRISHNA 11  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) B 188
1427 V13A8  AISHWARYA K NAIR 12  G. H. S. Pakkam ( Bekal ) C 171
2548 V13B2  ARDRA.M.S 11  Varakkad H. S ( Chittarikal ) C 166
2549 V13B4  ANN MARY 11  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) C 155
1428 V13A9  MUHAMMED ALI IRFAN 11  G.V. H.S. S. Kuniya ( Bekal ) C 154
  333 -  Fabric Printing Using Vegetable
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
3262 V14B7  ABHIRAM P V 11  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 268
1847 V14A8  ASWIN B K 12  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 253
2221 V14B1  MALAVIKA C.M 11  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 245
246 V14A2  MAHESH KUMAR K 11  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 241
1054 V14A1  HARSHA KUMAR 11  G. H. S. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 235
2618 V14B3  KAVYA MOHANAN 12  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 220
3292 V14B6  SREELAKSHMI A 11  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 217
2619 V14B4  ANUSREE.P 11  G. H. S. S. Kamballoor ( Chittarikal ) A 211
1848 V14B2  HARSHA VIJAYAN.K.P 12  G. V. H. S. S. Kottappuram ( Hosdurg ) B 199
1055 V14A6  APARNA BALAKRISHNAN 12  G M. R. H. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) B 191
755 V14A3  AYISHA K 11  S. S. H. S. Sheni ( Kumbla ) B 187
756 V14A4  RAVIKIRAN.P 12  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) B 185
1457 V14A7  ANJANA V 11  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) B 181
247 V14A5  MOHAMMED ASHRAF.A 12  G. H. S. S. Heroor Meepry ( Manjeswar ) B 181
  334 -  Fibre Work Using Natural Fibre
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1956 V35A4  ARJUN T V 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 263
2181 V35A7  CHAITHANYA .K 11  G. H. S. S. South Trikarpur ( Cheruvathur ) A 253
1533 V35A6  MANEESHA MOHAN 11  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 240
968 V35A3  ANAGHA V NAIR 11  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 229
1532 V35A5  DURGA S 12  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) B 197
967 V35A1  AMRITHA K 11  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) B 193
  335 -  Fruit Preservation
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1001 V15A3  AYSHATH BAADIRA K B 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 252
1000 V15A2  MEGHA T V 11  T. I. H. S. S. Naimarmoola ( Kasaragod ) A 246
1883 V15A4  AGNES MARIA 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 240
2632 V15A9  NELEENA SCARIA 12  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 232
2240 V15A8  MUBASHIRA.P 12  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur ) A 216
1535 V15A7  PONNAMBILI A 11  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 215
1884 V15A5  MANAL MUHAMMED KUNHI K 12  L F Girls H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 210
2241 V15B1  HISANA THASNIM 12  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) B 198
1534 V15A6  SARATH. V 12  G.V. H.S. S. Kuniya ( Bekal ) B 184
  336 -  Garment Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2612 V16B4  EMEY ROSE BIJU 11  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 270
3271 V16B6  ATHULYA K M 11  G. H. S. Uppilikai ( Hosdurg ) A 254
1564 V16A9  JYOTHILAKSHMI K.V 12  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) A 244
2613 V16B5  RASEENA ABDUL SALAM 12  G. H. S. S. Kamballoor ( Chittarikal ) A 244
1563 V16A8  NIKHITHA T 11  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) A 238
1833 V16A7  AMRITHA .T 11  G. H. S. S. Balla East ( Hosdurg ) A 238
2284 V16B2  RESHNA.T.K 11  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 235
2285 V16B3  SHILPA T V 11  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 232
250 V16A2  JYOTHI PRIYA DSOUZA 11  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 232
1129 V16A4  JYOTHILAKSHMI C 11  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 225
1128 V16A1  YUNAISA K K 12  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 216
251 V16A6  FATHIMATH ZUHARA 12  G. H. S. S. Heroor Meepry ( Manjeswar ) A 211
706 V16A3  JYOSTHNA K 11  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 210
1834 V16B1  KRISHNAPRIYA R 12  G. H. S. S. Madikai ( Hosdurg ) A 210
  337 -  Metal Engraving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1854 V17A7  SREEHARI K S 11  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 262
2660 V17B1  JUSTINE.K.A 12  G. H. S. S. Kamballoor ( Chittarikal ) A 242
1174 V17A4  SONIK K R 11  G. H. S. S. Chemnad ( Kasaragod ) A 221
1173 V17A2  SREENIVEDHYA A 11  B. A. R. H. S. S. Bovikan ( Kasaragod ) A 220
2150 V17A8  RASIN C 11  G. F. V. H. S. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) A 218
2659 V17A9  JOISON JOHN 11  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) B 206
1853 V17A6  MIDHUN K M 12  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) C 170
738 V17A3  OMGANESHA PB 12  S. S. H. S. Sheni ( Kumbla ) C 165
737 V17A1  RANJITH K 11  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) C 164
  338 -  Clay Modelling
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
594 V34A6  NITHINRAJ.K 11  S. S. H. S. S. Katukukke ( Kumbla ) A 284
2256 V34B1  SANGEETH S SURESH 12  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 272
2535 V34B3  JESWIN BIJI 12  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) A 256
1395 V34A8  ANANDU KRISHNAN K S 12  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 220
290 V34A3  ROOPESH M 11  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) A 220
1894 V34A7  MIDHUN K 11  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 219
1139 V34A5  SUSHANTH B 11  G. H. S. S. Cherkala Central ( Kasaragod ) A 217
2257 V34B2  VISHAK BABU.A. 11  VPPMKPS Govt H S Trikarpur ( Cheruvathur ) A 216
1396 V34A9  SIVAPRASAD K 11  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 215
1138 V34A1  ADITHYA K 11  B. E. M. H. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 215
593 V34A4  APARNA PREMRAJ 12  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) B 195
  339 -  Net Making (Badminton/Volley Ball)
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1963 V33A6  ATHUL CHANDRAN N 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 260
1074 V33A1  ARUN RAJ 12  G. H. S. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 245
2315 V33A9  ANUSREE.M.V 12  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 230
1075 V33A5  AYESHA BINTH PERLA 12  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 230
1546 V33A7  ADARSH M 12  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) A 212
712 V33A4  ISTON LOY DSOUZA 11  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 212
2518 V33B2  AMULYA V V 11  G. H. S. S. Parappa ( Chittarikal ) B 208
1547 V33A8  FATHIMATH MAHNAZ M. 11  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) C 178
340 V33A2  MOHAMMED ASKAR 11  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) C 165
341 V33A3  VARADARAJ C 11  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) C 150
  340 -  Paper Craft
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1785 V18B1  SANDRA.P.T 12  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 270
2280 V18B4  ABHIRAMI AV 12  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 255
1784 V18A7  ABHIRAMI.K 11  G. H. S. S. Balla East ( Hosdurg ) A 240
313 V18A1  NITHIN B 11  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) A 225
634 V18A3  MADHUVAHINI K 11  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 225
2610 V18B2  BELBIN DENNY 11  St. Judes H. S. S. Vellarikundu ( Chittarikal ) A 225
1166 V18A6  FATHIMA FIZA B 11  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 220
1413 V18A9  ANJANA P 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 215
1412 V18A8  BALKEES BEEVI.A 11  G.V. H.S. S. Kuniya ( Bekal ) A 215
1165 V18A4  DEEKSHA M 12  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 215
2281 V18B5  ARJUN S BABU 11  T. H. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) A 210
2611 V18B3  AISWARYA K S 11  G. H. S. Balal ( Chittarikal ) A 210
314 V18A2  FATHIMATH AFREENA 11  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) B 195
  341 -  Plaster of Paris Moulding
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1154 V19A1  ARJUN A M 11  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 265
2702 V19A7  PADMARAJ V NAIR 12  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 250
1806 V19A3  ASWATHI PADMA P K 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 235
2203 V19A6  JITHIN KUMAR KP 12  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 222
1517 V19A4  PRAVEEN KUMAR K 11  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 210
1807 V19A9  SHOBITH LAL K 11  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth ( Hosdurg ) B 182
1518 V19A5  SOORYA V P 11  M.P. S. G. V. H. S. S. Bellikoth ( Bekal ) C 165
1155 V19A2  ASIYATH AIFOONA NASRIN 11  G. H. S. S. Bethurpara ( Kasaragod ) C 156
  342 -  Thread Pattern
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1149 V20A4  DELJO GEORGE JOSE 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 260
1927 V20B1  SREEPRASAD K V 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth ( Hosdurg ) A 247
2196 V20A9  DIVYARAJ .M.V 12  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) A 238
1148 V20A1  NIHAL BEG 11  G. H. S. S. Kasaragod ( Kasaragod ) A 237
2195 V20A8  ANURAG V 12  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) A 226
1926 V20A7  ARJUN PRAKASH V 12  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 226
768 V20A3  SHILPA P 12  G. V. H. S. S. Karadka ( Kumbla ) A 220
1472 V20A6  ABHIJITH K K 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) B 206
1471 V20A5  SNEHA K A 11  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) B 187
767 V20A2  POOJITHA K 12  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) B 187
  343 -  Palm leaves Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1851 V21A3  RESHMA RAJ C 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 280
2642 V21A7  SHAJINA M 11  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 265
958 V21A2  SREEVISHNU. K 11  GOVT. H.S.S KUNDAMKUZHY ( Kasaragod ) A 250
609 V21A1  KIRTHANA K G 11  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 250
1369 V21A5  SUDARSHAN B J 12  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) A 215
1852 V21A4  CHANDANA P V 12  G. H. S. S. Hosdurg ( Hosdurg ) B 195
2348 V21A6  JISHA K V 11  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) C 175
  344 -  Card & Straw Board Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
983 V22A3  ARJUN V V 11  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 245
1946 V22A4  ASHWIN T 11  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 232
982 V22A2  SRIHARI R S 11  B. A. R. H. S. S. Bovikan ( Kasaragod ) A 220
2178 V22A8  JISHNU PURAVANKARA 12  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) B 195
2177 V22A7  SUBAIDA T K 12  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) B 180
1947 V22A6  BHAVANA.K 12  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) B 180
1388 V22A5  AMRUTHA N 11  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) B 180
254 V22A1  MOIDEEN IJAS 12  G. H.S. S. Paivalike Nagar ( Manjeswar ) C 165
  345 -  Rexin, Canvas & Leather Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1791 V32A6  KRISHNAPRIYA M 11  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 250
1522 V32A4  ANAMIKA P 11  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) A 225
1790 V32A3  ASHWATHI CHANDRAN 11  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 210
1523 V32A5  AVANITHIKA. A.S 12  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) C 176
1122 V32A1  SREESHMA M 11  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) C 165
1123 V32A2  ABHINEETHA MADHU PANICKER 11  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) C 150
  346 -  Screw Pine Leaves Products
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1026 V23A1  SONIA SATHEESH KUMAR 11  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 265
1950 V23A3  ATHUL K 11  G. H. S. S. Hosdurg ( Hosdurg ) A 245
2575 V23A6  PRABHATHRAJ.V 11  G. H. S. S. Chayoth ( Chittarikal ) A 225
2160 V23A5  FATHIMATH UL VAHEEDA A M 12  G. F. V. H. S. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) A 225
1362 V23A4  RAHUL K 12  G. H. S. S. Udma ( Bekal ) B 190
1027 V23A2  RAMSHA.E.T 11  G M. R. H. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) B 185
  347 -  Products Using Waste materials
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1512 V24A9  UNNIKRISHNAN P 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 282
2264 V24B3  ASWATHI SUDHAKARAN 12  M. R. V. H. S. S. Padne ( Cheruvathur ) A 270
2667 V24B2  MELBIN JOSEPH 12  Varakkad H. S ( Chittarikal ) A 255
1813 V24B1  SHARATH P 12  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 255
1102 V24A1  K A JAFREEDA 11  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 240
644 V24A3  PRAJWAL.N.P 12  M. S. C. H. S. Perdala Neerchal ( Kumbla ) A 224
1103 V24A5  FATHIMATH SHAZMA M H 11  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 218
1511 V24A8  KRISHNARAJ K 11  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 213
1812 V24A7  GADHA J 11  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 211
328 V24A6  MARIYAM ZAKKIYYA 12  G. H. S. S. Heroor Meepry ( Manjeswar ) A 211
  348 -  Puppetry
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
993 V25A2  ACHINTH K 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 251
992 V25A1  NAFEESATH SHAMNAS A H 12  C.J. H.S.S. Chemnad ( Kasaragod ) A 235
2184 V25A5  ANJALI .K 12  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) A 224
1905 V25A3  HARSHA P 12  G. H. S. S. Madikai ( Hosdurg ) A 212
2689 V25A4  ATHUL PHILIP 11  Varakkad H. S ( Chittarikal )
115
  349 -  Sheet Metal Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
2253 V26A4  MANU.K 11  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) A 271
2252 V26A3  NANDU VINOD.T.A 12  G. F. H. S. S. Padnekadappuram ( Cheruvathur ) A 251
1044 V26A1  DIVYA S N 11  G. V . H. S. S. For Girls Kasaragod ( Kasaragod ) A 224
1045 V26A2  RAMIZ JAMAN M 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 213
  350 -  Stuffed Toys
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1381 V27A7  HARIGOVIND E K 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 285
1822 V27A8  ANJU BALAKRISHNAN 12  Rajahs H. S. Nileshwar ( Hosdurg ) A 255
583 V27A2  NANDINI U 12  G. H. S. S. Kumbla ( Kumbla ) A 240
2322 V27A9  VAISHNAV.N.K 11  G. H. S. S. Kuttamath ( Cheruvathur ) A 240
1047 V27A5  PRAGYA KRISHNAN 11  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 240
1046 V27A3  AISWARYA KODOTH 12  B. A. R. H. S. S. Bovikan ( Kasaragod ) A 226
2323 V27B2  ASWANI ANILKUMAR .M 11  G. H. S. S. Cheemeni ( Cheruvathur ) B 204
2650 V27B1  MARY GEORGE 11  St. Thomas H. S. S. Thomapuram ( Chittarikal ) B 195
  351 -  Umbrella Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1923 V28A3  VISHNU K V 12  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 275
1002 V28A1  ANJANA A K 11  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 263
1003 V28A2  FATHIMATH SA ADIYA K 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 256
2162 V28A4  MUHSINA YOOSUF 11  G. H. S. S. Udinoor ( Cheruvathur ) A 225
  352 -  Wood Carving
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1873 V29A9  ABHIRAMI K 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth ( Hosdurg ) A 285
1441 V29A4  RANJEESH C 11  G. H. S. S. Periye ( Bekal ) A 270
1187 V29A2  ARJUN NARAYANAN 12  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) A 255
1872 V29A6  RAHUL K 12  G. H. S. S. Kakkat ( Hosdurg ) A 230
2668 V29A8  AMAL PETER 11  G. H. S. S. Kamballoor ( Chittarikal ) A 215
1188 V29A3  ABHISHEK BABU 11  G. H. S. S. Bethurpara ( Kasaragod ) A 210
2325 V29B1  ASHWIN M 12  T. H. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) B 198
1442 V29A5  VISHNU PRIYA. V.S 11  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) B 188
2324 V29A7  YADU NARAYANAN K V 12  G. H. S. S. Pilicode ( Cheruvathur ) B 185
736 V29A1  AKASH. V.V 11  G. H. S. S. Adoor ( Kumbla ) C 170
  353 -  Wood Work
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1495 V30A4  SANDEEP S 11  G. F. H. S. S. Bekal ( Bekal ) A 270
1496 V30A5  VIVEK P V 12  G. H. S. S. Ravaneshwar ( Bekal ) A 250
2337 V30A9  HARIPRASAD K P 12  T. H. S. Cheruvathur ( Cheruvathur ) A 235
2336 V30A8  NITHUN K P 12  G. V. H. S. S. Kayyur ( Cheruvathur ) A 219
1162 V30A3  RANJITH K 12  G. H. S. S. Chandragiri ( Kasaragod ) A 215
282 V30A1  MOHITH N 11  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) B 195
669 V30A2  VISHNU PRASAD. C.S 11  G. H. S. S. Adoor ( Kumbla ) C 155
2589 V30A7  ASWIN MOHAN 12  Varakkad H. S ( Chittarikal ) C 150
  354 -  Writing Chalk Making
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Marks
1831 V31A5  MADEENA SHAH K V 11  Durga H. S. S. Kanhangad ( Hosdurg ) A 258
1832 V31A7  AMAL STANY 12  Holy Family H. S. S. Rajapuram ( Hosdurg ) A 247
3272 V31B1  AFREEN A N 12  G. H. S. S. Hosdurg ( Hosdurg )
238
1090 V31A3  AMALEENA A P 11  H. H. S. I. B. S. H.S.S. Edneer ( Kasaragod ) A 228
235 V31A1  HARSHITHA S 12  G. H. S. Paivalike ( Manjeswar ) A 223
752 V31A2  SHAFEERA SHERIN 12  N. H. S. Perdala ( Kumbla ) A 212
1091 V31A4  MINNU U 11  C. H. S. S. Chattanchal ( Kasaragod ) B 204
1506 V31A6  SHAMSEENA. T.P 12  I. H. S. S. Ajanur ( Bekal ) B 203